ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่อง- ถึงคุณริงโกะ  (อ่าน 18764 ครั้ง)

ออฟไลน์ Life is a Highway

• Hero Member
  • My Way or The Highway
Re: นอกเรื่อง- ถึงคุณริงโกะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 16:21:23 »
ผมว่า เด็กบางคน นี่น่าแบนนะ เห็นหลาย คห แล้ว  ไม่ค่อยมีมารยาทเลย

ออฟไลน์ Shrimp cm

• Jr. Member
  • **
  • 344 Day This my Z4 or March I Like it's
    • เว๊ปของ ข้าพเจ้า
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 16:26:46 »
อ่านไปเหมือน ละคร ฉากหนึง สุดท้าย ฮาพี่จิมสุดๆ อิอิ ดีเเล้วที ตกลงกันได้
13-15 นี้ ขับรถ ระวังๆด้วยนะครับ ทุก ท่าน

ออฟไลน์ Sman

• Sr. Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 16:46:02 »
ใจเย็นๆ ทั้งคู่เลย

แล้วให้มันจบกันตรงนี้ไปล่ะ

อย่าไปต่อหลังม่าน ไม่ใช่หลังไมค์น่ะ เดี๋ยวมันจะยาวกลับมาหน้าไมค์อีก

อิ อิ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 16:52:56 »
ผมว่า เด็กบางคน นี่น่าแบนนะ เห็นหลาย คห แล้ว  ไม่ค่อยมีมารยาทเลย
ใครหว่า ผมปะครับ ถ้าผมนี่ขอโทษด้วยนะครับ

ออฟไลน์ AzLaRN

• Full Member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 16:55:46 »
ไปเคลียร์กันมาสองต่อสองแล้วเหร๋อครับ อิๆ ^^

ออฟไลน์ HaMz

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 17:20:00 »
กลับบอร์ดปาล์มเหอะคระ ริงโกะ

//ลากเข้าห้องLover

ออฟไลน์ Zardus

• Full Member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 17:38:30 »
เคลียแล้ว เล่นซะขาเขออ่อน หมดแรง

ขอไปกินบาวแดงซักครู่ โอว....ซีดส์.....
บุหรี่ เป็นภัยต่อสังคม

เราจะเป็นฮีโร่

ดูด ให้มันหมดโลกไปซะ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 17:55:00 »
อารายกานๆ คร้าบบบบบบ พี่น้อง

ปล. เด๋วเต้นให้ดูแบบในคลิปด้านล่างซะนี่  ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 18:23:30 »
จริงๆถ้าจะถึงคุณคนนู้นคนนี้ PM เสียแต่แรกคงจะดีครับ

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 18:58:35 »
ใครหว่า ผมปะครับ ถ้าผมนี่ขอโทษด้วยนะครับ

ไม่ได้หมายถึงน้องค้าบ    you known who  555

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 19:08:44 »

ไม่ได้หมายถึงน้องค้าบ    you known who  555

เด็กคนนั้นใช่มั้ยครับ  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 19:35:14 »

เด็กคนนั้นใช่มั้ยครับ  ;D ;D ;D

คนนั้นแหล่ะๆ 55555
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ poonshop

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 20:18:48 »
555คุณจิมมี่ตกรถไฟขบวนสุดท้ายยยยยยยยย5555

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 20:21:45 »

ใช่คนที่ไม่ยอมเข้ากู.....และใช้ภาษาแบบ.....หรือเปล่าครับ :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2011, 20:27:17 โดย WinniE »
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

alzeto

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 20:53:38 »
พอแล้วค่ะ ทุกคน ใจร่มๆๆกัน มาคุยกระทู้ กันสนุกๆเหมือนเดิมดีกว่า

Lastdecember pae ขา......  วันนี้ทำไมมาช้า คะ ขายได้กี่คันเอ่ย
* ซีนะ ริงโกะ จุ๊บ สามีด้วยความสิเนห์หา

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 22:08:18 »

ใช่คนที่ไม่ยอมเข้ากู.....และใช้ภาษาแบบ.....หรือเปล่าครับ :-\

ที่สำคัญเป็นน้องรักของริงโกะด้วยหนา...  กิ้วๆๆ

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 22:13:10 »
พอแล้วค่ะ ทุกคน ใจร่มๆๆกัน มาคุยกระทู้ กันสนุกๆเหมือนเดิมดีกว่า

Lastdecember pae ขา......  วันนี้ทำไมมาช้า คะ ขายได้กี่คันเอ่ย
* ซีนะ ริงโกะ จุ๊บ สามีด้วยความสิเนห์หา

เก็บบูทที่เอารถไปโชว์จ้า ได้จองมาตั้งคันนึงแหน่ะ

ให้ทายว่ารถอะไร

alzeto

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 22:18:00 »

เก็บบูทที่เอารถไปโชว์จ้า ได้จองมาตั้งคันนึงแหน่ะ

ชิมิคะ??

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 22:19:30 »

ชิมิคะ??
เย้ยยยย ไหงเป็นคันนี้ล่ะพี่เป้
5555

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 22:33:14 »

ชิมิคะ??
เย้ยยยย ไหงเป็นคันนี้ล่ะพี่เป้
5555

เอาไปผัดกับหมูอร่อยเหาะไปเลย

เฮ้ยยย!!! ไม่ใช่ละ ขาย yaris ace ได้ซะงั้น ตัวขาวแดงซะด้วย 555

ออฟไลน์ srattha

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 23:11:00 »
อืม แก่แล้ว ขอดูอยู่ห่างๆนะครับ

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 23:58:30 »
เดี๋ยวนี้ภาษาในบอร์ดมันค่อนข้างรุนแรงและก้าวร้าวมากขึ้นจริงๆนะครับ
อยากจะรบกวนผู้ดูแลบอร์ดและสมาชิกทุกๆคนช่วยเตือนๆกันเองบ้างเถอะครับ
ผมว่าบรรยากาศเปลี่ยนไปค่อนข้างมากเลยเทียบกับช่วงแรกๆที่เราคุยกันอย่างสุภาพแต่มีความเป็นกันเอง

จริงๆผมก็ไม่ใช่ผู้ดีอะไรมาจากไหนหรอก แค่ไม่อยากเห็นอะไรที่ไม่ดีไม่งามในบอร์ดที่สงบสุขนี้เท่านั้นเอง
ผมชอบนะที่สังคมที่นี่สนิทกัน แบ่งปันความรู้และน้ำใจให้กัน ช่วยเหลือกันในเวลาที่เพื่อนๆเดือดร้อน
แต่หลังๆนี่ผมดูอย่างเดียวไม่กล้าตอบเลย เพราะยอมรับว่าบาง reply ของบางคนผมอ่านแล้วก็อารมณ์ขุ่นๆขึ้นมา
เกรงว่าตอบไปเดี๋ยวจะกลายเป็นหาเรื่องกันไปกันมาในบอร์ดซะอีก ไม่อยากมีอริครับ แฮ่ๆ

ยังไงทุกคนในนี้ก็พี่น้องกันทั้งนั้น จะพิมพ์อะไร จะโพสต์อะไร อยากให้ "คิด" ก่อนกด "ตั้งกระทู้" ซักนิดนึง
เพราะตัวหนังสือมันสื่ออารมณ์ไม่ได้ครับ บางคนไม่คิดอะไรในสิ่งที่ตัวเองพิมพ์ แต่คนอื่นอ่านแล้วมันคิดไปได้ไกลครับ
แล้วสุดท้ายคนที่เดือดร้อนและงานเข้าก็คือคนที่โพสต์เองนั่นแหละ ตัวอย่างก็เห็นๆกันอยู่ในหลายๆกระทู้ในอดีตนะครับ
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 00:41:33 »
พี่ๆน้องๆทุกคนครับ ผมไม่รู้นะว่ามันเกิดอะไรกันขึ้นช่วงนี้ แต่ขเถอะครับ ช่วยๆกันมีสติ พยายามใจร่มๆกันไว้นะครับ ช่วงนี้ทำไมมีดราม่าหลายอันเหลือเกิน

ผมเจอดราม่าโลกภายนอก ผมก็เครียดพอละครับ........
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 10:07:09 »
เดี๋ยวนี้ภาษาในบอร์ดมันค่อนข้างรุนแรงและก้าวร้าวมากขึ้นจริงๆนะครับ
อยากจะรบกวนผู้ดูแลบอร์ดและสมาชิกทุกๆคนช่วยเตือนๆกันเองบ้างเถอะครับ
ผมว่าบรรยากาศเปลี่ยนไปค่อนข้างมากเลยเทียบกับช่วงแรกๆที่เราคุยกันอย่างสุภาพแต่มีความเป็นกันเอง

จริงๆผมก็ไม่ใช่ผู้ดีอะไรมาจากไหนหรอก แค่ไม่อยากเห็นอะไรที่ไม่ดีไม่งามในบอร์ดที่สงบสุขนี้เท่านั้นเอง
ผมชอบนะที่สังคมที่นี่สนิทกัน แบ่งปันความรู้และน้ำใจให้กัน ช่วยเหลือกันในเวลาที่เพื่อนๆเดือดร้อน
แต่หลังๆนี่ผมดูอย่างเดียวไม่กล้าตอบเลย เพราะยอมรับว่าบาง reply ของบางคนผมอ่านแล้วก็อารมณ์ขุ่นๆขึ้นมา
เกรงว่าตอบไปเดี๋ยวจะกลายเป็นหาเรื่องกันไปกันมาในบอร์ดซะอีก ไม่อยากมีอริครับ แฮ่ๆ

ยังไงทุกคนในนี้ก็พี่น้องกันทั้งนั้น จะพิมพ์อะไร จะโพสต์อะไร อยากให้ "คิด" ก่อนกด "ตั้งกระทู้" ซักนิดนึง
เพราะตัวหนังสือมันสื่ออารมณ์ไม่ได้ครับ บางคนไม่คิดอะไรในสิ่งที่ตัวเองพิมพ์ แต่คนอื่นอ่านแล้วมันคิดไปได้ไกลครับ
แล้วสุดท้ายคนที่เดือดร้อนและงานเข้าก็คือคนที่โพสต์เองนั่นแหละ ตัวอย่างก็เห็นๆกันอยู่ในหลายๆกระทู้ในอดีตนะครับ

พยายามสอดส่อง ดูแลและเตือนกันอยู่ครับ
ทั้งแบบกลางบอร์ด และส่วนตัวหนะครับ