ผู้เขียน หัวข้อ: \(^O^)/ขออนุญาตพี่จิมมี่ Honda Brioในมุมมองที่คุณอาจไม่เคยเห็นมาก่อน  (อ่าน 19232 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
ตอนก่อนเข้างานก็อยากได้ March อยู่แล้ว

แต่พอดู Brio แล้ว เข้า Step ทดลองขับโดยไม่ลังเล
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ครับ โดยเฉพาะรูปสต๊อป  อิอิ ถึงจะมีแค่รูปเดียวก็เหอะ แต่ผมได้ทำการไปเก็บภาพสต๊อปด้วยตัวเองแล้ว ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คุณ Armo ช่วยลดขนาด รูป สามแม่ครัวนี่ลงให้เหลือพอๆกันกับสมาชิกท่านอื่นด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ vellcap

ขอบคุณสำหรับรูปครับ
เห็นยางรุ่น Energy แล้วเกิดอาการหลอนเล็กๆครับ เหอะๆ

ออฟไลน์ Sappe!

ยินดีด้วยน่ะครับกับว่าที่เจ้าของเจ้า Brio

ว่าแต่ทำไมผมไม่เห็นได้ถ่ายแบบนี้เลย

คนเยอะเกิ๊น หรือพนักงงานเยอะนะ

ไม่แน่ใจเพราะบางทีไอ้เสื้อเขียวๆ ในบูชฮอนด้าเยอะกว่าลูกค้าซะอีกมั้งครับ  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
คุณ Armo ช่วยลดขนาด รูป สามแม่ครัวนี่ลงให้เหลือพอๆกันกับสมาชิกท่านอื่นด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
นั่นสิครับ ใหญ่เกินไปนะครับ

ออฟไลน์ nekoyaki

• Full Member
เอ๋า งวงช้าง รับไอดี แยกส่วนได้ด้วยหรอ ...........
ดูแล้วมันไม่ต่อกันครับ แค่เป็นท่อดักลมมาเป่าที่ปากท่อรับไอดีเฉย ๆ ครับ