ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Susuki SX4 ครับ  (อ่าน 3784 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ray

• Newbie
  • *
ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Susuki SX4 ครับ
« เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 22:43:52 »
ก่อนที่จะขอความคิดเห็น ผมได้ติดตาม Headlightmag มาสักระยะนึงแล้ว

แล้วก็ชื่นชอบบทความ & review ต่างๆของพี่ๆทีมงานและพี่จิมมี่มากๆ และจะเป็นกำลังใจให้พี่ๆต่อไปครับ

-->เข้าเรื่อง คือผมสนใจในตัวเจ่า SX4 ด้วยรูปลักษณ์และด้วยความที่มันเหมือน Mini SUV

1. ผมอยากรู้ถึงความรู้สึกในการขับขี่จากผู้ที่เคยลองขับมาแล้ว
2. สมรรถนะของมันกับความคุ้มค่ากับเม็ดเงิน 799,000 บาท
3. ข้อดีและข้อเสีย ครับ

พอดีผมได้ไปที่ศูนย์แล้วแต่ไม่มีรถให้ลองครับ ถ้ามีรถแล้วเดี๋ยว Sale เค้าจะโทรมาให้ไปลองอีกที *0*

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Susuki SX4 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 22:51:28 »
ได้ลองอ่านรีวิวแล้วหรือยังครับ

ถ้ายัง ขอแนะนำให้ลองอ่านก่อนนะครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=category&id=64&Itemid=76

ออฟไลน์ Ray

• Newbie
  • *
Re: ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Susuki SX4 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 22:55:52 »
อ่อ ยังเลยครับ ต้องอ่านให้ละเอียดยิบเลย