ผู้เขียน หัวข้อ: suzuki swift eco car เริ่มที่ 4.1แสน  (อ่าน 36284 ครั้ง)

ออฟไลน์ nakul18

• Jr. Member
  • **
ครั้งหน้า ถ้าคุณเข้ามาโพสท์ จะมีคนเชื่อคุณไหม ครับ จขกท ไม่อยากจะด่านะครับ ไปเล่นในเว็บอื่นเถอะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

ผมว่า  ในวันปกติทั่วไปแบบนี้  ไม่ควรมาล้อกันเล่นแบบนี้นะครับ  ถึงแม้จะรู้จากหัวข้อแล้วว่ามันไม่จริง
แต่ถ้าตั้งกระทู้แบบนี้  เยอะๆ  ผมว่ามันดูออกจะไร้สาระไปนิดหน่อย

ที่พูดมา ก็อยากให้เวป มีแต่เนื้อหา ที่น่าสนใจ  มีประโยชน์ต่อคนทั่วไปจริงๆ  ไม่อยากให้เหมือนเวปอื่นๆ  ที่หาสาระอะไรไม่ได้เลย

ด้วยความปราถนาดีจากใจจริงครับ

ถุกต้องและเห็นอด้วยอย่างที่สุดครับ

ที่เปิดเว็บบอร์ดมาให้เล่นกัน เพื่อเป็นสถานที่สำหรับแลกเปลี่ยนข้อมูลความเห็น และความรู้กันอย่างแท้จริง

ถ้าจะเล่นมุขนี้ กรุณารอเล่นใน April fools day ปีหน้าครับ ไม่ใช่ตอนนี้ ซึ่งเลยเวลามาแล้ว

อีกอย่างนึง

Swift จะเป็น ECO Car นั้น ผมว่า ผมพูดมาตั้งนานแล้ว และกล้าพูดเลยว่า
เราเป็นสื่อรายแรกเลยละที่ออกมาพูดเรื่องนี้กัน ยิ่งวันนี้ เมื่อทุกอย่างพร้อมแล้ว
เราก็ยืนยันให้รู้กันไปเลยว่าเนี่ยแหละ มาแน่ๆ

เขียนลงไปในบทความให้อ่านกันมาตั้งแต่มกราคม 2010 แล้ว นี่ก็ ปีกว่าเข้าไปแล้วที่พุดเรื่องนี้กัน

ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2011, 12:12:51 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
ขยายพันธุ์ มากันอีกแล้ว เหอะๆ

ออฟไลน์ H.

สวิฟเกียร์ MT...!!!!!  :-*
H.

ยังไงก็ต้องมีครับ เพราะต้องจับตลาดต่างจังหวัดด้วยนะ
คนที่พักอยุ่ในต่างจังหวัด และขับรถเกียร์อัตโนมัติไม่เป็นยังมีอีกเยอะครับ

(ไม่ต้องอื่นไกล คุณพ่อของผมก็คนนึงละ ขับเป็นแต่เกียร์ธรรมดา)

ออฟไลน์ boymoreubon

• Jr. Member
  • **
Re: มาแล้ว!! new suzuki swift eco car เริ่มที่ 4.1แสน ทำตลาด ต้นเดือน$
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 15:52:00 »
ลบเถอะครับกระทู้
ถ้าไม่พอใจ อยากแกล้งเล่นๆนี่แหละ เอาตรงๆ
ขอบคุณทุกคอมเม้น

Re: มาแล้ว!! new suzuki swift eco car เริ่มที่ 4.1แสน ทำตลาด ต้นเดือน$
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 17:33:04 »
คงไม่ลบละครับ

เพราะเว็บนี้ ถ้าไม่ใช่เรื่องคอขาดบาดตาย เราจะไม่ลบข้อความของใคร

แค่อยากจะทิ้งเอาไว้เป็นอนุสรณ์เตือนสติกันว่า อย่าทำอีก

ที่นี่ แตกต่างจากเว็บอื่น ตรงที่ ไม่ใช่เว็บให้คุณหรือใครมาเขียนแกล้งคนอื่นอะไรในลักษณะนี้ได้หนะครับ

หากมีเวลาว่าง ขอเชิญ หาความรู้จากส่วนอื่นๆของเว็บเรา หรือไม่ ก็ขอเชิญที่เว็บอื่นได้ครับ
ทีนี่ไม่ต้อนรับคนที่ไม่มีความรับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองโพสต์เข้ามา  และที่นี่ไม่ใช่กำแพงห้องส้วมสาธารณะ
ที่ใครนึกจะขีดเขียนอะไรให้มันเลอะเทอะเล่นๆได้ โดยขาดความรับผิดชอบต่อการกระทำของตัวเอง

ขออภัยที่ต้องพูดแบบนี้ แต่ มันคือความจริงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2011, 17:34:37 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ H.

ยังไงก็ต้องมีครับ เพราะต้องจับตลาดต่างจังหวัดด้วยนะ
คนที่พักอยุ่ในต่างจังหวัด และขับรถเกียร์อัตโนมัติไม่เป็นยังมีอีกเยอะครับ

(ไม่ต้องอื่นไกล คุณพ่อของผมก็คนนึงละ ขับเป็นแต่เกียร์ธรรมดา)

และผมคิดว่าถ้ามันเป็นจริง อาจจะได้พบเห็นสิ่งมหัศจรรย์ในรถคันเล็กๆอีกก็เป็นได้  ;D
H.

ออฟไลน์ Nikle_pk

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 23:43:30 »
ผมล่ะเกลียดวัน April fools day ที่สุดเลยครับ

ต่อให้วันจริงก็ไม่ควรเล่น เราสังคมไทย เมืองพุทธ

ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับเค้าเล๊ยยยยยยยย ให้ดิ้นตาย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Yium

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 01:18:26 »
โดนเป็นชุด...

ออฟไลน์ ZC72S

• Newbie
  • *
    • เว็ป Swift ตัวใหม่
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2011, 15:38:10 »
รับจองแล้วครับ สงสัยมาแน่ๆ

http://thaisuzukiswiftclub.com/forum/index.php/topic,169.msg493.html#new

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2011, 15:56:26 »
เอาน่าครับ บางทีต้องดูเจตนากันด้วย เขาแค่ต้องการเล่นขำๆแต่ดันไม่ขำก็ขอโทษกันแล้วต่อไปก็คงไม่กล้าเล่นแบบนี้แล้ว จะได้เป็นตัวอย่างให้คนอื่นๆด้วย อย่าต่อว่ากันถึงขั้นที่เขาไม่มีที่ยืนกันเลยครับ ไม่ใช่เรื่องคอขาดบาดตายอย่างที่พี่จิมมี่ว่าด้วย
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น