ผู้เขียน หัวข้อ: // ความคืบหน้า รีวิวใหม่ เดือนเมษายน - พฤษภาคม นี้ //  (อ่าน 14477 ครั้ง)

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• Hero Member
  • My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
ปูเสื่อขายเสต็กรอครับ

*Satino" [HD] หมักหมู...
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
สู้ๆนะครับคุณจิมมี่  ;)

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
เซอไพส์ อะ มาสด้า3 ใหม่ป่าว

ออฟไลน์ MiT!PlErN

• Jr. Member
  • **
พี่จิมมี่บอกว่า...ไม่น่าจะมีคนเดาถูก

แล้วถ้ามีคนเดาถูก...จะให้อะไรป่าวค้าบบ? 555

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
รออ่านครับผม ^^

ปูเสื่อขายเสต็กรอครับ

*Satino" [HD] หมักหมู...

พี่ขอสเต็กหมูจานนึง

ฮาา
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ musashidasg

• **
อยากอ่าน Superb จัง  ;D
ยังไงฝากดูเรื่อง ช่วยจอดฝั่งซ้ายด้วยนะครับ อิอิ  :)

ผมรับรถมาแล้วครับ ยังไม่ได้ลองฝั่งซ้าย แต่คิดว่า ไม่ได้ น่ะครับ เพราะฝั่งซ้ายมันไม่มีเซนเซอร์ที่ซุ้มล้อนะครับ
รถแรง ไม่จำเป็นต้องท่อดัง

ออฟไลน์ Whatman

• Full Member
รออ่าน 3 ครับ ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ IncarRus

อยากอ่าน Superb จัง  ;D
ยังไงฝากดูเรื่อง ช่วยจอดฝั่งซ้ายด้วยนะครับ อิอิ  :)

ผมรับรถมาแล้วครับ ยังไม่ได้ลองฝั่งซ้าย แต่คิดว่า ไม่ได้ น่ะครับ เพราะฝั่งซ้ายมันไม่มีเซนเซอร์ที่ซุ้มล้อนะครับ
ไปลองเลยครับท่าน
แล้วมารายงานผลด้วย  ;D

ออฟไลน์ edward

ตามหลักแล้ว รีวิว X6 น่าจะต้องเสร็จก่อน...

แต่....อาจมีพลิกโผ......อันที่จริง ตอนนี้ X6 เตรียมรูป เหลืออีก นิดหน่อย
แต่เขียน เหลืออีก ครึ่งนึง จะพยายามเร่งให้เสร็จทัน

ส่วนใครที่รอ อ่านรีวิว Skoda ทั้ง Yeti และ Superb นั้น
ขอให้เกาะเว็บเรา ในช่วงวันสงกรานต์ เอาไว้ให้ตลอดนะครับ

หลังจากนี้ ก็จะเป็น เดือนแห่ง premium-Midsize Saloon เต็มรูปแบบ
มี E-Class 3 คัน นี่ต้องเร่งทำให้เสร็จก่อน จากนั้น 5-Series 4 คัน จะตามมา
ส่วน S80 ดีแล้วที่ลากยาวมาจนถึงตอนนี้ เพราะเขาเพิ่งจะคลอด S80 D3 กัน
และเราตัดสินใจ นำมาทำรีวิวประกบควบคู่ไปเลย

นอกจากนี้ เรายังมี Big Surprise 2 รายการ เดือนเมษายน หนะ 1 รายการ
พฤษภาคม 1 รายการ ติดตามอ่านกันให้ดีๆ เพราะ Suprise เนี่ย จะมาอย่างไว
ชนิดที่คุณๆ จะตั้งตัวกันไม่ติดเลยทีเดียว จะไม่มีการบอกล่วงหน้าว่า รถอะไร มาวันไหน
ให้ไปเดากันเอาเอง และเชื่อแน่ว่า ไม่น่ามีคนเดาถูก....

ส่วน 7-Series ยังไม่ลืมนะครับ..ใจเย็นๆ..ขอ 5 เขาก่อนนะ อีกสักเดือนนึง รถมันยังไม่รีบปรับโฉมหรอก

S80 ฝากคุณ Jimmy ศึกษาเรื่อง Polestar Performance ให้ด้วยจิ ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ namqem

• **
ขอบคุณครับ จะรอ  ;D

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
ว้า สงกรานต์ กลับเชียงใหม่ ไม่ได้อยู่หน้าคอมเลยคร้าบ ไว้กลับมาอ่าน ขอบคุณครับ   :) :)

ออฟไลน์ DF-SLB

คุณ Jimmy ครับ มีคิวของ Chev Cruze ไหมครับ

ออฟไลน์ PREM

น่าติดตามรีวิวรถหรูๆ ครับ ;D
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ Blanco

• **
Civic ตัวใหม่รึเปล่าครับ  :P
แอบหวังไปเรื่อยๆ
บางคนว่าพวกที่ก็ดูถูกคนอื่น ทั้งๆที่ตนเองก็ดูถูกคนอื่นอย่างโง่ๆ น่าสมเพชเวทนาครับ

ออฟไลน์ Naruecha

• Newbie
  • *
น่าติดตามครับ จะรอดูทุกรีวิวคับ

ออฟไลน์ jaammaii

• **
    • http://facebook.com/TwinCotton/
มารออ่าน และ ขอบคุณ นะ ครับ  ;D  ;D

ปล.ยังไงก็อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะครับ   ;)

ออฟไลน์ kritphakhin

มาเกาะขอบสนามรอเลยครับ

ออฟไลน์ dsa

• Newbie
  • *
 isuzu   dimond