ผู้เขียน หัวข้อ: // ถึงคุณธารินทร์ งาน Part time กรุณาเลิกหน้าด้านเสียที เตือนครั้งสุดท้าย!! //  (อ่าน 10751 ครั้ง)

ออฟไลน์ ta ta

• Newbie
  • *
สวัสดีครับคุณจิมมี่
ผม ธารินทร์ เองครับ

อ่าน web นี้มาปีกว่าๆ
ปกติอ่านแต่ review กับ ข่าวสาร รถยนต์ ไม่เคยอ่าน webboard เลย
แต่เหมือนมีอะไรมาดลใจให้เข้ามาอ่านเมื่อ 4-5 วันก่อน
วันนี้มาอ่านอีกรอบก็เจอดีเลย

เกี่ยวกับเรื่องนี้ขอเรียนว่าผมไม่ได้ทำนะครับ
เพื่อนผมเคยเล่าให้ผมฟังว่าเมลล์เขาโดนแฮ็ก
ผมก็ไม่ทราบแน่ชัดว่าเมลล์โดนแฮ็กมันจะส่งผลกระทบยังไงบ้าง
แต่กรณีนี้ผมเดาว่าเมลล์ผมโดนแฮ็กรึป่าวครับ

ยังไงรอดูสถานการณ์ ถ้ายังมีปัญหาอีกก็เมลล์มาหาผมเดี๋ยวผมจะส่งเบอร์โทรศัพท์ของผมไปให้ (เบอร์ที่คุณจิมมี่โทรไปคาดว่าเป็นเบอร์คนอื่นแน่ๆครับ)
ระหว่างนี้เดี๋ยวผมจะไปถามเพื่อนที่เขารู้เรื่องคอมก่อนว่า “เมลล์โดนแฮ็กต้องทำยังไง”
หรือใครมีความรู้เรื่องนี้ก็แนะนำกันได้ครับ

ยืนยันหนักแน่นอีกครั้งว่าไม่ได้ทำนะครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
รอพี่จิมมาเคลียร์แล้วกันนะครับ