ผู้เขียน หัวข้อ: ***แจ้งกำหนดการMeeting ที่จ.สุรินทร์ วันที่ 9 เมษายน 2011***  (อ่าน 10122 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
(เพิ่ง)ผ่านไปแล้วสินะครับ ขอให้ทุกท่านขับรถปลอดภัย

ออฟไลน์ AIMU

• Full Member
เดี๋ยวไปทานอาหารเช้ากันต่อ อีกนิดหน่อย แล้ว sirisak_ac118 จะพาไปต่อที่เขาพนมรุ้งกัน
เมื่อคืนคุยกันสนุกมาก

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
รั่วสุดๆ 555

ขอบคุณเพื่อนชาวสุรินทร์ทุกท่านอีกครั้งนะครับ มาครั้งที่แล้วประทับใจอย่างไร มาครั้งนี้ยิ่งประทับใจ
การได้เจอคนคุยภาษาเดียวกันในที่ไกลบ้านตัวเอง มันรู้สึกดีครับ

จิมมี่กลับมา ก็อยากไปอีกเสียแล้ว สำหรับคนที่ทั้งชาติไม่มีคำว่าเดินทางพักผ่อนกับเพื่อนอย่างเขา
ทริปนี้คงเป็นยาชูกำลังอย่างดี นั่นหมายความว่าเราจะไปหาท่านอีกอย่างแน่นอน

พนมรุ้งสวยมากครับ..น่าคิดจริงๆว่าคนในยุคพันเจ็ดร้อยปีก่อน ต้องอดทนขนาดไหนถึงเดินขึ้นไปที่ตรงนั้นได้
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ขอบคุณชาว HLM เช่นกันครับ ที่มาแวะเยี่ยมเยียนแฟนๆ ภาคอีสาน หวังว่าจะได้พบกันอีกเร็วๆ นี้ครับ

ขอบคุณ sirisak_ac118 มากครับ ไข่กระทะกับข้าวจี่อร่อยมาก
JDM เท่านั้น จะครองโลก!