ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีวันสงกรานต์ และ วันปีใหม่ไทยครับ  (อ่าน 3450 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member

9 เมษายน

วันนี้หลายท่านเริ่มทยอยออกต่างจังหวัดกันแล้ว กลัวว่าถ้ามาช้ากว่านี้จะไม่ทัน  ;D

ขอให้ทุกท่านมีความสุข กับวันหยุดยาวช่วงสงกรานต์นี้นะครับ

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลกได้โปรดดลบันดาลพรให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพ ทั้งขาไปและกลับ

มีความสุข ตลอดจนแคล้วคลาดจากพยันอันตรายทั้งปวง

ส่งทุกท่านขึ้นรถตรงนี้เลยแล้วกัน ENJOY YOUR TRIP แล้วกลับมาพบกันหลังสงกรานต์ครับ ^^

ใครไม่ได้ไปไหน เข้ามาคุยกันที่นี่นะครับ ผมอยู่เป็นยามเฝ้ากรุงเทพฯ ^^

ออฟไลน์ Shrimp cm

• Jr. Member
  • **
  • 344 Day This my Z4 or March I Like it's
    • เว๊ปของ ข้าพเจ้า
Re: สวัสดีวันสงกรานต์ และ วันปีใหม่ไทยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 19:18:13 »
สวัสดี ปีใหม่ครับ ขอให้มีความสุข มากๆนะครับ เดินทาง ปลอดภัยครับ
13-15 นี้ ขับรถ ระวังๆด้วยนะครับ ทุก ท่าน

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: สวัสดีวันสงกรานต์ และ วันปีใหม่ไทยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 21:57:15 »
เช่นเดียวกันครับพี่ๆ ขอให้มีความสุขในวันปีใหม่และสงกรานต์ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 20:34:54 »
เช่นกัน ขอบคุณมากๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 12:41:00 »
เช่นกันครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Manop PLA2_AV

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 21:47:52 »
ขอให้ทุกท่านเดินทางด้วยความปลอดภัย ไม่ประมาทในทุกๆสถานการณ์ โชคดีทุกท่านครับ

ออฟไลน์ Sappe!

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 14, 2011, 15:11:03 »
สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับ  :)
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium