ผู้เขียน หัวข้อ: ฤา รถที่ยุโรป กับ ในไทย มันจะต่างกัน!!!!!!!!!!  (อ่าน 11443 ครั้ง)

ออฟไลน์ P U M P

• Newbie
  • *
Re: ฤา รถที่ยุโรป กับ ในไทย มันจะต่างกัน!!!!!!!!!!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 11:10:47 »
ความเห็นส่วนตัวนะครับ
เคยได้ยินว่าเหตุผลที่เค้าใช้กันชนรถดันกันแทนที่จะลงไปเข็นเนื่องมาจากเป็นเมืองหนาวน่ะครับ
ลงมาเข็นในช่วงหิมะตก อาจจะไม่ไหว เลยใช้กันจนชิน
ส่วนการออกแบบน่าจะรับแรงได้ที่ความเร็วไม่สูงเกินไป กันชนเลยไม่บุบนะครับ
Ars longa vita brevis
??????????? ?????????

ออฟไลน์ BMW :D

• Jr. Member
  • **
Re: ฤา รถที่ยุโรป กับ ในไทย มันจะต่างกัน!!!!!!!!!!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 12:39:11 »
เป็นเราๆเสียดายมากครับ
pajero sport