ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ข้อมูลและภาพ All New Civic เต็ม ๆ ปรับปรุงคุณภาพทุกจุด และเน้นการใช้งานง่าย++  (อ่าน 13137 ครั้ง)

ออฟไลน์ XL_SiZe

• Hero Member
ยังคงความเปรี้ยวอยู่นะครับ

ภาพลักษณ์นะครับ ไม่ใช่แอร์  ;D

ออฟไลน์ Chanissara

• Sr. Member
  • ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
ชอบข้างในมากค่ะ แต่ข้างนอกไม่ค่อยชอบอ่ะ เหมือนด้านหน้าเป็นซิตี้ปัจจุบันกับท้ายซิตี้รุ่นหม้อหุงข้าวงะ (รุ่นก่อน ZX)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ delete

• Hero Member
รุ่นที่แล้วเน้นไฮเทค ล้ำสมัย เครื่องยนต์ประสิทธภาพสูง ราคาแพงระดับพรีเมียม
ขายดีจนคู่แข่ง ต้องดิ้นสู้ เน้าล้ำยุคตาม
แต่มารุ่นนี้เน้นดูดีเรียบง่าย ใช้งานง่ายๆ กะขยายกลุ่มลูกค้าเพิ่ม ลูกค้ากลุ่มเดิมคงจะวัยรุ่นเซ็งมิใช่น้อย
แต่ราคาก็ยังจะแพงระดับพรีเมียมเหมือนเดิม
รอดูนะครับว่าหมากตานี้จะถูกหรือผิด

ออฟไลน์ BMW :D

• Jr. Member
  • **
ไม่สวยเลย
รุ่นเก่าสวยกว่านะครับ
pajero sport