ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าไม่สมควรผมขอโทษพวกพี่ๆแล้วกัน  (อ่าน 3501 ครั้ง)

ออฟไลน์ vut

• Jr. Member
  • **
จากกรณ๊ที่ผมโพสต์คลิปตลกๆให้ดูกันหวังว่าจะไม่เป็นการรบกวนนะครับ ผมรู้มันไม่ได้เกี่ยวกับรถหรอก ผมแค่อยากให้ทุกคนไม่เครียด ผมไม่ได้เข้ามาป่วนนะครับ หวังว่าพวกพี่ๆทุกคนจะเข้าใจนะครับ หรือเห็นมันไม่สมควรก็แบนได้เลยครับ

ปล. แค่อยากให้ทุกคนมีรอยยิ้ม  ;D
ตามใจปากอาจเป็นหมู
ตามใจจู๋อาจเป็นเอดส์

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ถ้าไม่สมควรผมขอโทษพวกพี่ๆแล้วกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 19:29:43 »
งง คลิปไหน ยังไง หรือครับ?

ออฟไลน์ udis

Re: ถ้าไม่สมควรผมขอโทษพวกพี่ๆแล้วกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 20:07:48 »
คลิป "กระเทย เต้นหมอลำหน้าฮ้าน โคตรฮา" นานแล้วนี่ครับ
ผมว่าก็บันเทิงดีครับ นานๆมีทีผมก็ว่าดีนะครับ แต่ถี่ๆก็ไม่ไหว

เว็บรถอยากให้คุยกันเรื่องรถมากกว่า แต่ก็ใช่ไม่มีอย่างอื่นเลย มันน่า้เบื่อเกินไปครับ
 ;D ;D ;D

อย่าคิดมากครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 21:23:07 »
ไม่เป็นไรครับ ฮามากๆคลิปนั้น
ปล.เจ๊ริงโกะเคนโพสต์มาแล้วครับ

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,10757.0.html
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 10:14:52 »
จริงๆ น่าจะมีห้องนอกเรื่อง หรือสัพเพเหระ ไปเลยก็ดีนะครับ

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 12:45:26 »
ผมเข้าไปดูกระทู้นั้นแล้ว ไม่เห็นมีใครว่าอะไรเลยนะ   :D คิดมากไปเปล่าครับ  :)