ผู้เขียน หัวข้อ: ดูกันชัด ๆ กับ Hyundai Genesis Coupe สวยขนาดอยากให้มาเมืองไทยจัง  (อ่าน 4626 ครั้ง)

ออฟไลน์ P.JEW

• Newbie
  • *

ความคิดเห็น : ผมไม่ชอบรูปร่างของ ไฟหน้า ซักเท่าไหร่ แต่ก็พอดูได้ ให้ชื่นตา   ;D  ไฟหลังเก๋เริ่สส  ;D

แม๊กสวย  สมาร์ทคีย์ ดูมีสไตล์จัง  :-X   ไม่ชอบสีถายใน   >:( >:(   หน้าปัดก็ ดูได้ ( มั้ง )
เสียงแตรก็เพราะ  :o 

ราคาตาม ตาของผม คิดว่าน่าจะประมาณ : 2 ล้าน (มั้ง)  เพราะ โซนาต้าไป 1ล้าน 6 แล้ว ขึ้น 4 แสน คงน่าจะประมาณนี้  ;D

จิว
Toyota Wish Q LTD. MY LOVEE ^W^
Toyota Yaris J MT .  New member ><''
Hyundai Tucson 2WD . 1 Years I LOVE IT

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
กระทู้เริ่มเยอะไปมั้ยครับ

Youtube พาชมรถลักษณะนี้ เพลาเพลาลงบ้าง หรือไม่ก็รวมรวมกันไว้ในกระทู้เดียวก็จะดีครับ

ออฟไลน์ toonze

เครื่อง 3.8 มันจะ 2 ล้านจริงหรอครับ

ออฟไลน์ TTL

ตอนแรก ผมดูแล้วก็ชอบนะครับสวยดีออกแบบมาได้ดูมีความเร้วในรูปทรงเลยแต่ก็ไม่ได้สนใจอะไรมาก แต่พอดูหนังเรื่องBurnnoticeที่นางเอก+พระเอกใช้ แล้วแบบว่าเกิดหลงชอบขึ้นมาเลยครับ ยังไงก็อยากให้มาเมืองไทยเร็วๆจังเลยครับสวยจริงๆครับ ส่วนตัวเครื่อง3.8 ผมว่าคงราคาแรงแน่นอนโดยไม่ต้องสงสัยครับ  :D