ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ พี่น้องชาวhead ทุกท่านครับ ไม่ไ้ด้เข้ามาบ่อยนักตั้งแต่ทางคุณจิมมี่และ  (อ่าน 3953 ครั้ง)

ออฟไลน์ i-ice

• Full Member
VOLVO THAILAND ได้เปลี่ยนรถให้้ผมแบบง่ายๆๆๆไม่ต้องfight มากก็ขอขอบคุณอีกครั้งครับบริการดีครับ
ตั้งแต่ นั้นมา รถก็ไม่มีปัญหา อะไรอีกเลยครับ อ้อ ผมใช้ volvo xc60  พอดีอยากจะเชียร์รถ ด้วย 55555ว่าดี แต่ไม่ต้องเชื่อผมมากครับ ต้องหาขอมูลเพิ่มเติม และที่สำคัญต้อง ลอง ขับบบบบ ก่อนซื้อ ทุกคันครับ  พอดีมีเพื่อนที่ซื้อ LEXUS RX 350 ขับจากสมุยไปกรุงเทพ ด้วยกัน ค่าน้ำมัน ไม่อยากจะคุย แต่ต้องขออออบอกครับ ว่าของผมไป อย่างเดียว 2000 เหยียบ120-170 บางช่วง
แต่ LEXUS RX350 6000 55555   ;D ;D ;D ;D >:(  :-* ก็ ขอขอบคุณเว็บ คุณจิมมี่นะครับ ผมก็หาข้อมูลส่วนใหญ่ก็จากเว็บนี้ แล้ว TEST DRIVE แล้วจองซื้อ ก็ไม่ผิดหวังครับ รถ แรงดี ไม่อืด ขับสนุก ทุกอย่างลงตัว โดยเฉพาะ ผมชอบฟังเพลงดังงงง เครื่่อง ALPINE ที่รถให้มาดีมาาาาากกกกกครับ แค่นี้ครับ สวัดีครับทุกท่าน ค่อยแวะมาใหม่ ครับ :) :) :) ;) :D

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
VOLVO THAILAND ได้เปลี่ยนรถให้้ผมแบบง่ายๆๆๆไม่ต้องfight มากก็ขอขอบคุณอีกครั้งครับบริการดีครับ
ตั้งแต่ นั้นมา รถก็ไม่มีปัญหา อะไรอีกเลยครับ อ้อ ผมใช้ volvo xc60  พอดีอยากจะเชียร์รถ ด้วย 55555ว่าดี แต่ไม่ต้องเชื่อผมมากครับ ต้องหาขอมูลเพิ่มเติม และที่สำคัญต้อง ลอง ขับบบบบ ก่อนซื้อ ทุกคันครับ  พอดีมีเพื่อนที่ซื้อ LEXUS RX 350 ขับจากสมุยไปกรุงเทพ ด้วยกัน ค่าน้ำมัน ไม่อยากจะคุย แต่ต้องขออออบอกครับ ว่าของผมไป อย่างเดียว 2000 เหยียบ120-170 บางช่วง
แต่ LEXUS RX350 6000 55555   ;D ;D ;D ;D >:(  :-* ก็ ขอขอบคุณเว็บ คุณจิมมี่นะครับ ผมก็หาข้อมูลส่วนใหญ่ก็จากเว็บนี้ แล้ว TEST DRIVE แล้วจองซื้อ ก็ไม่ผิดหวังครับ รถ แรงดี ไม่อืด ขับสนุก ทุกอย่างลงตัว โดยเฉพาะ ผมชอบฟังเพลงดังงงง เครื่่อง ALPINE ที่รถให้มาดีมาาาาากกกกกครับ แค่นี้ครับ สวัดีครับทุกท่าน ค่อยแวะมาใหม่ ครับ :) :) :) ;) :D

รถเป็นไรหรอครับทำไมต้องเปลี่ยน

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
อยากบอกว่าค่าน้ำมันถูกมาก

Galant ผม แค่ตีไปขอนแก่น ก็ 1800 แล้ว

ยินดีด้วยที่รถไม่มีปัญหาครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Nikle_pk

อยากทราบครับ ว่าทำไมต้องเปลี่ยนรถ

และมีวิธีการดำเนินการอย่างไรครับ ถึงได้เปลี่ยนคัน
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ comet1123

• Full Member
แหมมมมมมท่าน จขกท ค่าน้ำมันก็ต้องต่างกันซิคับ
ก็ Volvo XC60 มัน เทอร์โบดีเซล คอมมอนเรลความจุ 2 ลิตร
แต่เจ้าRX350 เครื่องยนต์ V6 ความจุ 3500 cc  อิอิ
(แต่เจ้า RX 350 เที่ยวเดียว 6000 เรย เหอๆๆๆ กินยังกะปล้น 555)

แล้วรถเป็นไรคับถึงต้องเปลี่ยน อยากรู้อีกคน ฮี่ๆๆๆ

ออฟไลน์ Fly to dream

รถพี่เค้าเคยเสียที่สมุยตั้งแต่ป้ายแดงน่ะครับ แล้วทางศูนย์ยกรถไปภูเก็ต ถ้าจำไม่ผิดนะ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย