ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ชวนคิดกันเล่นๆ คุณคิดว่า ใคร ควรจะเป็น พรีเซ็นเตอร์ ของรถ 2 คันนี้? /*-*/  (อ่าน 17156 ครั้ง)

ออฟไลน์ muzaa

• Sr. Member
mazda 2 บุคลิกของรถชวนให้ถึงหนุ่ม-สาวสดใสวัยประมาณ 20 ในรั้วมหาวิทยาลัยใจแรกแวบถึงน้องมาริโอ้ เมาแล้ว เอ้ย เมาเรอ แต่รายนั้น jazz ก็คว้าตัวไปแล้วดังนั้นต้องนึกถึงลักษณะคนที่เป็นคู่แข่งได้สมน้ำสมเนื้อกับน้องมาริโอ้ ซึ่งตอนนี้นึถึง2หนุ่มสาว เดอะสตาร์ 5 คือน้องสิงโตและน้องแกรนด์น่าจะเหมาะสมกับตัวรถครับ
Lancer ปากฉลามบุคลิกรถดูเหมือยหนุ่ม-สาว generation วัยทำงานใหม่ไฟแรงที่มีความ hi-tech ทันสมัยในตัวซึ่งทำให้นึกถึงนายเป้ วงเสลอแห่งแจ๋วใจร้าย กับ สาวก้อย-รัชวิน ขวัญใจตัวจริงเป็นพรีเซนต์เตอร์ให้ครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
lancer - ป๊อด โมเดิร์นด๊อก
            ณัฏฐ์ เทพหัสดิน ณ อยุธยา
            เป้ย ปานวาส

มาสด้า2 - ชิน ชินวุฒิ
               โฟร์ มด
               พีค ภัทรศยา

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
สิงโต กับ บี้ ไม่น่าจะได้ครับ
บี้ ----> Honda Click
สิงโต -----> Yamaha Fino ถ่ายทำกันอยู่ น่าจะเสร็จแล้ว ใกล้ออนแอร์แล้วละ

ออฟไลน์ akkavit

• Full Member

ผมให้เป็นพรีเซนเตอร์ มิตซูหน้าฉลาม

ผมให้พรีเซนเตอร์ มาสด้า3ใหม่

ออฟไลน์ FyGI

ข้างบนเทียบรูปได้แจ่มมาก.......

Mazda 2 - โฟร์/มด

Mitsubishi Lancer - แอนดริว เกร็กสัน

ออฟไลน์ benzoom_zoom

• Newbie
  • *
สำหรับ Mazda2 ผมชอบ น้องต้น เดอร์สตาร์ กับ น้องวิว(แก้วล้อมเพชร)ครับ

ส่วน Lancer 2009 ผมขอเลือก ชาคริต กับ แอน ทองประสม ล่ะกันน่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2009, 22:20:52 โดย benzoom_zoom »

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
MZ2 หนุ่ม กับ เมย์
Lancer หนุ่ม กับ เข็ม

ออฟไลน์ akkavit

• Full Member
อุ้ยๆๆๆ   ผม อ่านกระทู้ผิด จากมาสด้าสองเป็นมาสด้าสามนะคับ    จากด้านบน ผม เอา นิชคุณมาเป็นพรีเซนเตอร์ให้มาสด้าสาม ใหม่   แต่ถ้าเป็นมาสด้าสอง  ต้องคนนี้ครับ

คิมบอม