ผู้เขียน หัวข้อ: Mitsubishi Triton เปลี่ยนโฉมทั้งคันเมื่อไหร่ครับ  (อ่าน 15987 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member
พอดีกะว่าปีหน้าผมจะซื้อกระบะมาขับซักคันนึง เห็นว่าเด๋วนี้เครื่องยนต์ดีเซลประหยัดน้ำมันมากขึ้น แถมแรงด้วย

ใจชอบ Triton แต่ไม่ชอบภายในรุ่นนี้เลยกะว่าจะรอตัวใหม่มันจะนานไหมครับ

เห็นว่าพี่หน้ากระบะจะเปิดตัวหลายยี่ห้อ  ขอรายละเอียดทกยี่ห้อเลยจะขอบพระคุณมากครับ ถ้ารอรนานอาจจะดูตัวอื่นก่อนเลยครับ

ออฟไลน์ Cool Runner

• Sr. Member
Re: Mitsubishi Triton เปลี่ยนโฉมทั้งคันเมื่อไหร่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 20:18:14 »
ต้องรอ New Project Triton+Navara ก่อน

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member
Re: Mitsubishi Triton เปลี่ยนโฉมทั้งคันเมื่อไหร่ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 10:17:35 »
 โอ้วววววว ..... อย่างงี้ต้องรอเลย  เพราะเด๋วนี้ผมรู้สึกว่าชอบนิสสันมากขึ้น