ผู้เขียน หัวข้อ: รถที่หล่อที่สุดเทียบกับราคาคุณคิดว่าคือคันไหน!!  (อ่าน 12312 ครั้ง)

BRiGHTY

• บุคคลทั่วไป
สำหรับผมซูซูกิ swift เลย ตอนออกมาใหม่ๆไม่รู้จัก  เคยเห็นคันนึงแต่งมาเต็มสูบ สีขาว แม๊กซ์ 17 ติดสติ๊กเกอร์แต่งลายหมากรุกสีน้ำตาลเลียนแบบมินิ

ทะเบียน 191 ต่างจังหวัด เห็นครั้งแรกชี้ให้พี่สาวกับแม่ดู ทั้งสองคนบอกว่าสวยกว่ามินิอีก

ตอนแรกคิดว่าค่าตัวน่าจะล้าน+  -___-

คิดว่าเป็นรถที่ถ้าแต่งดีๆ หล่อเกินราคามากๆ

civicferio

Honda City ตัวปัจจุบัน

เพราะว่าถ้า ซีวิค รุ่นถัดไปออกมาขาย รุ่นนี้ จะกลายเป็นรถที่สวย เกินหน้ารุ่นพี่ทันที่เลย

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
ผมว่า prius trd ครับ สวยดี แต่ราคาแพงไปนิดนึง  ;D

ออฟไลน์ prai

นิสสันเทียน่าสีดำ พร้อมชุดแต่ง แอดทิวูด(เขียนอย่างนี้หรือป่าว? 5555555) เปลี่ยนล้อใหม่ด้วยนะ แจ่มเลย
แล้วอย่างอื่นไว้ค่อยว่ากันทีหลัง เทียน่านี่ถ้าแต่งไปแต่งมาสำหรับรุ่น 250 ตัวบนนั้น ราคาอาจจะทะลุ 2 ล้านได้เลย

ถ้าไปทางพรีเมี่ยม ผมชอบ Volvo S60 + ชุดแต่ง Heico นะ คุ้มค่าคุ้มราคา
หรือไม่ก็ Audi A5/A6/A7/A8 อันนี้เดิมๆ ก็สวยแล้ว

BRiGHTY

เพราะว่าถ้า ซีวิค รุ่นถัดไปออกมาขาย รุ่นนี้ จะกลายเป็นรถที่สวย เกินหน้ารุ่นพี่ทันที่เลย

หมายความว่าซิวิครุ่นใหม่สวยสู้รุ่นเก่าไม่ได้หรอครับ  ???

civicferio

หมายความว่าซิวิครุ่นใหม่สวยสู้รุ่นเก่าไม่ได้หรอครับ  ???

แหม ซีวิครุ่นใหม่ มันหาความล้ำไม่ออกแล้ว อีกอย่าตัวถังละม้ายคล้ายซิตี้อย่างนั้น พูดไม่ผิดหรอก....

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
BMW X1 2 ล้าน ได้ไตคู่ รถดีรถไม่ดี ยังไงก็ BMW สาวๆ ไม่รู้หรอก
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
Teana รุ่นปัจจุบันครับ หล่อหรูมาเลย
แต่ชอบมากกว่าTeana คือ Sonata Sport สวยมากมีPanoramic sunroof ให้ด้วย ตอนนี้กลายเป็นรถในฝันไปแล้ว
แต่หล่อเทียบราคาผมยังให้Teanaเฉือนชนะครับ

ส่วนต่ำกว่าล้านให้Fiesta ในพิกัดเล็กสวยสุดแล้ว ถ้าไม่คิดเรื่องการขับขี่เพราะ B-C Segรถสวยพอๆกัน

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
Citroen C6 ครับ

ผมว่ามันดูหล่อเฟี้ยวเฉี่ยวหลุดโลก แบบชนิดที่ว่า ถ้าไม่รักก็เกลียดเลย

frankza

bmw x6 ครับ

ออฟไลน์ H.

MX-5 ครับ
H.

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
Citroen DS3 ครับผม
ดูหล่อ แปลกตา ในราคาที่ผมเกือบเอื้อมถึงครับ
:D

ออฟไลน์ Ruksadindan

ซิตี้ครับ แอร์โร่วช่อต

ออฟไลน์ WS.

• Full Member
ตอบด้วยๆ Mazda mx5 na ครับตอนนี้หาได้ในราคา 500-600k มีของติดรถพอควรเลย มีตังอีกซะ 100 k เอาใว้ดูแล
เท่านี้ก็ได้รถ ขับสนุก ดิบ และคุ้มละ  ;D
เพิ่มเติม
นิสสันเทียน่าสีดำ พร้อมชุดแต่ง แอดทิวูด(เขียนอย่างนี้หรือป่าว? 5555555) เปลี่ยนล้อใหม่ด้วยนะ แจ่มเลย
แล้วอย่างอื่นไว้ค่อยว่ากันทีหลัง เทียน่านี่ถ้าแต่งไปแต่งมาสำหรับรุ่น 250 ตัวบนนั้น ราคาอาจจะทะลุ 2 ล้านได้เลย

ถ้าไปทางพรีเมี่ยม ผมชอบ Volvo S60 + ชุดแต่ง Heico นะ คุ้มค่าคุ้มราคา
หรือไม่ก็ Audi A5/A6/A7/A8 อันนี้เดิมๆ ก็สวยแล้ว

เหอๆ แอบดีใจรถผมก็ j32 สีดำชุดแต่ง ativus ล้อ w-work d3s 19"  รู้สึกดีจังมีคนชอบเหมือนกัน :-*

ออฟไลน์ udis

ตอบด้วยๆ Mazda mx5 na ครับตอนนี้หาได้ในราคา 500-600k มีของติดรถพอควรเลย มีตังอีกซะ 100 k เอาใว้ดูแล
เท่านี้ก็ได้รถ ขับสนุก ดิบ และคุ้มละ  ;D
เพิ่มเติม

เหอๆ แอบดีใจรถผมก็ j32 สีดำชุดแต่ง ativus ล้อ w-work d3s 19"  รู้สึกดีจังมีคนชอบเหมือนกัน :-*

คันจริงสวยมากๆครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ WS.

ขอบคุณ คุณ udis มากๆครับ :-*

ออฟไลน์ Monstruo

Swift ตอนแรกราคาก็เกินล้านนะ ตอนที่ยังไม่ได้ประกอบในประเทศ  ;D

Chariot

Skoda Superb ครับ จ่ายไปล้านกว่า แต่ดูหรูเทียบบีเอ็มฯได้เลย  ;)

ออฟไลน์ Sykes

X1 อีกเสียงครับ

ดูเป็นคนที่เท่ๆ ลุยๆ ดี  ;D
"The things you own, end up owning you" - Tyler Durden

methus zaa

370 Z เลยครับ หล่อสุดๆ

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
สำหรับผมนะ Nissan NX ครับ แสนกว่าๆ แต่งดีๆสีสวยๆ ก็หล่อโคตรๆแล้ว
ทำไงได้ เราขับอะไรก็ดูหล่อ ..  ::) ::)

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

Chariot

^
^
^
ถ้างั้นเปลี่ยนจาก NX เป็น NV ก็ได้นะครับ เพราะพี่ขับอะไรก็ดูหล่ออยู่แล้ว  ;D :D

Zardus

E-Class Coupe ครับ
หล่อมากกกกกกกกก ราคามีเหตุผลมากกกกกกกกก
3ล้านต้นๆเอง (Grey Market นะครับ)

ไม่ก็ C-Class Face Lift
หล่อด้วย MB ราคา 2 ล้านต้นๆ โอวเชเลย

แต่ถ้าไม่สนคุณภาพ ต้อง Mini จดประกอบ
8-9 แสน ถูกมหาประลัยเลย

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
^
^
^
ถ้างั้นเปลี่ยนจาก NX เป็น NV ก็ได้นะครับ เพราะพี่ขับอะไรก็ดูหล่ออยู่แล้ว  ;D :D

NV ถ้าอยู่ในมือพี่ ก็ออกมาหล่ออยู่แล้วครับ  ;)

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
หล่อที่สุดเมื่อเทียบกับราคา?

ถ้าเป็นรถใหม่ป้ายแดง ผมนึกออกแต่ E-Class Coupe
ถ้าเป็นรถเก่า Peugeot 405
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ book350

Honda accord gen 5 (ไฟท้ายก้อนเดียว/ สองก้อน) คับ
เท่อ่ะชอบบ
Way to Itasha!
Honda Accord CM6 (Inspire) V6 3.0L 240HP - K&N - MUGEN - LENSO
VW GTI mk6 2.0L 330HP - APR K04 - VWR - Neuspeed - Defi - Forge - Sendai

ออฟไลน์ yacoolsa9

dorge callenger SRT8 สีแดงคาดดำ คันละ 5.5 ล้าน เท่ บึก แรง สมราคา ไม่เหมือนใครดีด้วย

pumnop

ืnissan cube  หล่อแปลกๆ

ออฟไลน์ diow_1991

สวยเกินราคา Sonata Sport ครับ

loading

Accord 2.4 top งับ