ผู้เขียน หัวข้อ: CAPTIVA Big Minor 2011 เพื่อนๆ ทราบวันเปิดตัวบ้างหรือเปล่าครับผม  (อ่าน 5000 ครั้ง)

ออฟไลน์ cchhuutt

• Newbie
  • *
CAPTIVA Big Minor 2011 เพื่อนๆ ทราบวันเปิดตัวบ้างหรือเปล่าครับผม

..พอก็ยินได้ข่าวจะเปิดตัวเดือน มิถุนายน นี้ แต่เป็นเปิดตัว เบนซินก่อน แล้วอีก 2 เดือนค่อยเปิดตัวดีเซล(ผมรอดีเซลตัว TOP ฮะ)
ไม่แน่ใจข้อมูลเท็จจริงประการใด ...เพื่อนๆ พอทราบข้อมูลที่ชัดเจนกว่านี้บ้างป่าวครับผม

ลองตัวปัจจุบันถูกใจมากครับ แต่ยังอดใจรอตัว minor ครับ

รบกวนพี่ Jimmy หรือเพื่อนๆ ที่พอทราบข้อมูลนิดหนึ่งฮะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2011, 10:00:37 โดย cchhuutt »

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
เท่าที่ทราบมา ถ้าจะเอาดีเซลจริงๆ

และอดใจรอไหว รอเครื่อง 2.2 ใหม่เลยครับ น่าจะมาต้นปีหน้า

(หลัง Cruze เปลี่ยนเครื่องนิดหน่อย)
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ตัวเบนซิน SOP (Start On Production) มิถุนายนนี้ครับ

และการเปิดตัว จะเกิดขึ้นในเดือนกรกฎาคมนี้แน่ๆ

แต่ดีเซล รอหลังจากนั้นครับ ไม่นานเท่าไหร่

ออฟไลน์ sweetcrab

• Full Member
ดูสวยและข้างในไม่แก่เหมือนตัวเก่า  แต่ราคาจะแรงแค่ไหน  ::)

ออฟไลน์ Cool Runner

• Sr. Member
โฉมเดิมในโรงงานเลิกผลิตแล้ว รอโฉมใหม่เบนซินเดือนหน้า
ดีเซล 2.0 ต่อไปอีกนิด

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ตัวเบนซิน SOP (Start On Production) มิถุนายนนี้ครับ

และการเปิดตัว จะเกิดขึ้นในเดือนกรกฎาคมนี้แน่ๆ

แต่ดีเซล รอหลังจากนั้นครับ ไม่นานเท่าไหร่
ถ้ามาเดือนกรกฎาคมงี้ก็มาชนกับฟอร์จูนเนอร์ใหม่เลยสิครับเนี่ย 

ออฟไลน์ pony

• Sr. Member
ใกล้แล้ว ล่ะ ครับ ^^ เบ็นซินมาก่อน ตามด้วยดีเซลเหมือนเดิม ^^

รูปจาก www.captiva-club.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2011, 21:20:18 โดย pony »

ออฟไลน์ n-saturday

• Newbie
  • *
ผมทำงานอยู่ศรีราชา เจอป้ายระยองขับผ่านเส้น by pass เจอมาสามครั้งแล้ว ไม่พรางด้วย แต่เก็บรูปไม่ทันเพราะขับรถอยู่  :)