ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคิดว่าถ้าจองSeries3ตอนนี้ หรือรอปีหน้าดีกว่าครับ?  (อ่าน 4956 ครั้ง)

ออฟไลน์ HaMz

• Newbie
  • *
แล้วโฉมหน้านี่เป็นall newเลยหรือเปล่าครับ? ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ panerai

• Hero Member
  ครั้น ณ เพลานี้แล้ว ผมคิดว่าคุณ จขกท คงรับได้กับโมเดลนี้ที่กำลังจะตกรุ่น ผมว่าถ้าไม่รีบอะไรรอดูท่าทีแคมเปญต่างๆก่อนครับเพราะยิ่งใกล้เปลี่ยนโมเดลเท่าไรค่ายยุโรปยิ่งลดกระหน่ำโมเดลเก่าเท่านั้นครับ ตอนนี้เอง เท่าที่ถามSA มาก็แค่ผ่อน 0% กี่ปีผมจำไม่ได้ น่าจะ4ปีมั้งครับ แต่ตอนใกล้เปลี่ยนโฉมจริงๆไอ่มุกลดกระหน่ำจะตามมาครับ สมัยผมซื้อเมื่อปี48 ก็ลดเยอะพอสมควรเพราะตอนนั้น E90 ออกมาแล้ว
 ปล. เป็นแค่ความเห็นผมน่ะ

ออฟไลน์ prai

ใกล้มากแล้วครับ แต่ก็ยังเห็น 3-Series ป้ายแดงใหม่ๆ อยู่บนถนนอยู่นะครับ

ออฟไลน์ TorTy

รอดูตัวใหมถ้าไม่ถูกใจตัวเก่าราคาดีกว่านี้อีกเยอะครับใจเย็นจะดีกว่าถ้าไม่ได้รีบร้อน
ส่วนบีเอ็มเป็นผมตอนนี้ขอเล่นดีเซลแบบไม่ต้องคิดเยอะแล้วครับดีมากๆแรงและประหยัด

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
รอรุ่นใหม่ออก แล้วซื้อโมเดลเก่าตัว320d จะคุ้มสุด

ถ้ายังหาโมเดลเก่า ณ เวลานั้นได้นะครับ

ออฟไลน์ earth_e60

• Sr. Member
ซื้อก่อน ขับก่อน หล่อก่อน ครับ

รอได้ก็รอครับ แต่ผมว่า รอตัวใหม่ ซื้อ 320d sport ตัวเก่าตอนนี้ คุ้มมากๆ

ออฟไลน์ Ajnonny

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ ตัว 320d se ส่วนลดได้ ถึงแสนยังครับ

ออฟไลน์ MJunior

• Full Member
ตอนนี้ ตัว 320d se ส่วนลดได้ ถึงแสนยังครับ

1 แสนน่าจะขั้นต่ำครับ
ตอน มอเตอร์โชว์  ลด 1 แสน + ประกันชั้น 1 ครับ
ตอนนี้น่าจะได้เยอะกว่านั้นนะครับ

ออฟไลน์ bank9999

• Newbie
  • *
ผมว่าถ้าไม่รีบร้อนก็รอตัวใหม่ดีกว่าครับ แต่บางคนก็ชอบเล่นรถปลายรุ่นนะครับเพราะบอกว่าคุ้มราคาลดลงมาในขณะที่optionเต็มเลยครับ แล้วแต่จะคิดครับ

ออฟไลน์ MystogaN

รอตัวใหม่ดีกว่ามั้งครับ ได้เครื่องรุ่นใหม่ที่เป็นเทอร์โบ กับ เกียร์ ZF 8-Speed ที่ใช้ในรุ่นอื่นๆ หมดแล้วด้วยครับ

ปล.ผมก็รออยู่เหมือนกันครับ สนใจรหัส 28 มาก