ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพหลุด City Minor Change 2011 เตรียมลุยตลาดปลายปีนี้  (อ่าน 22201 ครั้ง)

ออฟไลน์ nick007

• Sr. Member
  • ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
Re: ภาพหลุด City Minor Change 2011 เตรียมลุยตลาดปลายปีนี้
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 16:43:04 »
กรุณาอย่าทำให้ผู้อื่นเข้าใจผิดครับ!!

นี่มันเป็นรูป Computer Graphic ที่ปล่อยออกมานานแล้ว
และไม่เกี่ยวอะไรกับ Honda City ในบ้านเราทั้งสิ้น

อีกทั้งคุณเจ้าของกระทุ้กำลังเข้าใจอะไรผิดๆ

การปรับโฉม Minorchange คือ การเปลี่ยนแปลงเพียวเล็กรน้อย
เช่นกระจังหน้า ไฟหน้า เปลือกชิ้นส่วนด้านหน้าทั้งหมด หรือด้านหลังทั้งหกมด
แต่ประตูทั้ง 4 บาน ยังไงก็จะต้องยึดตามของเดิมเอาไว้ ไม่มีการเปลี่ยนแปลงครับ

ถ้ามีการเปลี่ยนประตูทั้ง 4 บาน ด้วย ถึงจะเรียกว่า Full ModelChange ครับ

โปรดอย่าส่งกระจายเรื่องในกระทุ้นี้ ต่อไป เพราะมันเป็นเรื่อง ไม่จริง ครับ

รับทราบครับพี่จิมมี่   ;D ;D ;D