ผู้เขียน หัวข้อ: ว้ายยยย แต่งงานสมัยนี้แรงนะคะ  (อ่าน 3918 ครั้ง)

civicferio

• บุคคลทั่วไป
ว้ายยยย แต่งงานสมัยนี้แรงนะคะ
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 01:33:26 »

สาวๆ ทั้งหลายก่อนจะแต่งงานก็ตรวจสอบซะก่อนนะคะ  ไม่งั้น มารู้ว่า สามีมังสวิรัส  ชอกช้ำใจตายพอดี.....

เอาไปฟังประกอบค่ะ
http://www.4shared.com/audio/dbHQCx6T/___online.html

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
Re: ว้ายยยย แต่งงานสมัยนี้แรงนะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 08:07:46 »
Chinese Bride Discovers Groom Is Gay When His Boyfriend Crashes The Wedding
คำแปล= เจ้าสาวจีนพบเจ้าบ่าวเป็นเกย์ เมื่อคู่ที่คบอยู่มาทำลายการแต่งงาน....

อิๆๆๆๆ อยากกลับใจ มากินอาหารทะเล
มันดันลากกลับไปกินมังสวิรัต เหมียนเดิม....กรำ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Re: ว้ายยยย แต่งงานสมัยนี้แรงนะคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 20:05:30 »
เป็น Gay แล้วไปแต่งงานทำไมนะ

หลอกตัวเองไปเพื่ออะไร สมน้ำหน้าแล้ว โดนแบบนี้

แต่ถ้าพ่อแม่บังคับก็น่าเห็นใจครับ พ่อแม่ก็ตัวดี คนเราเป็น เพศที่สาม ชอบ เพศเดียวกัน แต่ไม่ได้ไปลักวิ่งชิงปล้น
จะบังคับกันไปทำไม แย่มากๆ

ออฟไลน์ victer

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 13:22:49 »
ชอบใจคุณฟรีด ที่ว่าอยากกินอาหารทะเลบ้าง แต่พวกดันมาดึงกลับไปกินมังสวิรัตซะเนี่ย แต่มองดีๆ อาหารทะเลจานนี้ ก็มีเนื้อมีหนังดีเหมือนกันนะ 555 :-*