ผู้เขียน หัวข้อ: Jazz MC S AT สามารถติดชุดแต่ง Active Plus ได้รึเปล่าครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 7265 ครั้ง)

ออฟไลน์ Na

• Newbie
  • *
Jazz Minor Change 2011 รุ่น S AT สามารถติดกับชุดแต่ง Active Plus ได้รึเปล่าครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ Nioka

• Hero Member
หน้าไม่ได้แต่หลังคิดว่าได้ ครับ

ที่ด้านหน้าไม่ได้ เพราะ ไฟ mc มัน จะยืนออกมาติดกับกระจังหน้าเลย ครับ

ออฟไลน์ Ohmmypp

หน้าไม่ได้แต่หลังคิดว่าได้ ครับ

ที่ด้านหน้าไม่ได้ เพราะ ไฟ mc มัน จะยืนออกมาติดกับกระจังหน้าเลย ครับ

อาจจะไม่ใช่โคมไฟที่ยื่นออกไปก็ได้นะครับ เค้าอาจจะยืดกระจังหน้ามาชนไฟมากกว่า   ผมคิดอย่างนี้เพราะมันน่าจะประหยัดต้นทุนกว่าในการ minorchange(รึเปล่า?)
JC TU #54

ออฟไลน์ srattha

• Sr. Member
โคมหน้า แก้มหน้า ไม่เหมือนกันครับ ไม่สามารถใส่ได้ครับ (เว้นแต่จะไปดัดแปลง)

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
วานนี้อ่านที่HJC ว่ามีคนอยากแปลงActive Plus เป็นMC
 แลกกันเลยครับ
กดที่นี่เพื่อไปดู

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
Jazz ด้านหน้าเปลี่ยนหมดครับ คงไว้แค่ฝากระโปรงหน้า