ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่ช่วยรีวิว kia picanto k1 น่าซื้อไหมครับ  (อ่าน 11396 ครั้ง)

skykides

• บุคคลทั่วไป
พี่จิมมี่ช่วยรีวิว kia picanto k1 น่าซื้อไหมครับ :-X

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: พี่จิมมี่ช่วยรีวิว kia picanto k1 น่าซื้อไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 02:15:25 »
ขอโทษนะครับ

ที่นี่ กระทู้ ห้อง User Voice ขอความกรุณา ตั้งให้ถูกกลุ่มด้วยเถอะสนะครับ อุตส่าห์แยกห้องให้แล้ว
โปรดทำตามกฎของเราด้วย

K1 อยากเอามาทำรีวิว ถ้า Kia พร้อม เราคงได้ยืมมาทำแน่ๆครับ

ถ้าเขาไม่เกลียดเรา จากรีวิว Soul ไปเสียก่อนนะ เอิ๊กๆๆ

ออฟไลน์ l3ank

• Jr. Member
  • **
Re: พี่จิมมี่ช่วยรีวิว kia picanto k1 น่าซื้อไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 13:10:28 »
ขอโทษนะครับ

ที่นี่ กระทู้ ห้อง User Voice ขอความกรุณา ตั้งให้ถูกกลุ่มด้วยเถอะสนะครับ อุตส่าห์แยกห้องให้แล้ว
โปรดทำตามกฎของเราด้วย

K1 อยากเอามาทำรีวิว ถ้า Kia พร้อม เราคงได้ยืมมาทำแน่ๆครับ

ถ้าเขาไม่เกลียดเรา จากรีวิว Soul ไปเสียก่อนนะ เอิ๊กๆๆ

กด Like ให้เลย 555

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 20:33:31 »
น้ากดLIKEให้คุณจิมทั้ง2ประเด็นเลยครับ
ที่บ้าน น้ำท่วมหรือเปล่าครับ เป็นห่วงคุณจิม ผู้การ แลทีมงาน
รวมถึงสมาชิกทุกท่าน....

โคราชปีนี้ คาดว่าตัวเมืองน่าจะรอด
ดูจากระดับน้ำหลังเดอะมอลล์เมื่อตอนบ่ายลดลงเยอะ