ผู้เขียน หัวข้อ: Wrap(สติกเกอร์เปลี่ยนสี่รถ) ต้องแจ้งกรมไหมครับ รถติดไฟแนนซ์ทำได้ไหมครับ  (อ่าน 5334 ครั้ง)

ออฟไลน์ IISJIISJ

• Newbie
  • *
Wrap(สติกเกอร์เปลี่ยนสี่รถ) ต้องแจ้งกรมไหมครับ  รถติดไฟแนนซ์อยู่ ไฟแนนซ์จะให้เปลี่ยนไหมครับ ต้องทำอย่างไรบ้างครับ
เล่มอยู่ที่ไฟแนนซ์ครับ

ออฟไลน์ zekoza11

• Full Member
ถ้ารถติดไฟแนนซ์ สามารถที่จะไปยืมเล่มที่ไฟแนนซ์ นั้น ๆ ได้ครับ
แต่อาจเสียค่ามัดจำ

แต่ในเรื่องของ สติกเกอร์เปลี่ยนสีรถ ต้องแจ้งไหม อันนี้ไม่แน่ใจ

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
สติกเกอร์เปลี่ยนสีรถ หากตามกฏหมายแล้วต้องแจ้งครับ แต่เป็นการแจ้งว่า เปลี่ยนสีรถชั่วคราวครับ

ออฟไลน์ IISJIISJ

• Newbie
  • *
แล้วเราจะต้อง เสียเงิน ให้ไฟแนนซ์ ไหมครับ เขาจะยอมให้เราเปลี่ยนสี ง่ายๆ ไหมครับ

ออฟไลน์ zekoza11

• Full Member
รถผมติดไฟแนนซ์ ขอเล่มมาเปลี่ยนเป็น LPG เขายังยอมเลยครับ
นับประสาอารายกับ สติกเกอร์