ผู้เขียน หัวข้อ: การรอคอย+การตัดสินใจ+ความผิดหวังกับเกรย์อีกเจ้า ในที่สุดมันก็มาถึงจนได้  (อ่าน 12944 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
User Review ขอใช้เวลากับมันซักพักก่อนละกันนะครับ จะได้เก็บรายละเอียดปลีกย่อยต่างๆได้เพิ่มนะครับ ^^

ออฟไลน์ SitdownstrikE

• Sr. Member
ว้าวๆ  จะรอนะครับ ผมชอบครับ รุ่นนี้

ผมว่ามันดูบึกบึนแข็งแกร่งกว่า X6 อีก เวลาซิ่งบนถนน บนบูรพาวิถีเจอบ่อยครับ สีขาว

ออฟไลน์ 911turbo

• Full Member

ออฟไลน์ Pluem_411

ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
ยิินดีกับรถใหม่ด้วยครับ สีดำทั้งบ้านเลย

ปล. ขอรู้สึกสะใจอีกครั้ง ผมคิดว่า จขกท. คงจะทราบว่าผมหมายถึงใคร ฮ่าๆ

ออฟไลน์ gorilla

ยินดีด้วยครับ

สักวันผมจะหารถดีดีมาจอดแบบนี้ให้ได้  ;D ;D

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
ยินดีด้วยครับ

เห็นแล้วอยากด๊ายย อยากได้ สักวันผมต้องหามันมาขับให้ได้เลย ;D ;D

ออฟไลน์ GZaar

• quattro > 4titude
โอวววว รถสวยทุกคันเลยครับ :o
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ Spunky

• Newbie
  • *
ยิินดีกับรถใหม่ด้วยครับ สีดำทั้งบ้านเลย

ปล. ขอรู้สึกสะใจอีกครั้ง ผมคิดว่า จขกท. คงจะทราบว่าผมหมายถึงใคร ฮ่าๆ

ไม่เข้าใจว่าจะสะใจกับใครให้ได้อะไรครับ ถ้าคุณหมายผู้หญิงคนนึงที่ถามเรื่อง คาร์เยนกับจขกท. มันทำให้คุณมีความสุขมากขึ้นมั้ยครับ
ชีวิตคุณเจริญขึ้นมั้ยครับกับการสะใจคนอื่นคอยแต่จะสมน้ำหน้า สะใจคนโน้นคนนี้ เลียซะลิ้นมันแพล่บๆเลย
ประเทศชาติถ้ามีคนอย่างคุณสัก20% บ้านเมืองคงวุ่นวายน่าดู

ออฟไลน์ MoLee

ยินดีกับรถใหม่ด้วยนะครับ จขกท :D

ไม่เข้าใจว่าจะสะใจกับใครให้ได้อะไรครับ ถ้าคุณหมายผู้หญิงคนนึงที่ถามเรื่อง คาร์เยนกับจขกท. มันทำให้คุณมีความสุขมากขึ้นมั้ยครับ
ชีวิตคุณเจริญขึ้นมั้ยครับกับการสะใจคนอื่นคอยแต่จะสมน้ำหน้า สะใจคนโน้นคนนี้ เลียซะลิ้นมันแพล่บๆเลย
ประเทศชาติถ้ามีคนอย่างคุณสัก20% บ้านเมืองคงวุ่นวายน่าดู
คุณosment เขาอาจจะหมายถึง บุคคลที่เพิ่งโดนแบนไปอ่ะครับ คิด+กันหน่อย
(ME กลัวดราม่าจะตามมาจัง เอ๋ะเริ่มดราม่ากันแล้วนี้หว่า)

กบยักษ์  :o
+1 คิดเหมือนผมเลย ;D

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
เคยเจออยู่ที่ แต่เป็นรุ่น turbo ที่พารากอนสวยมากครับ สีดำด้วย
ยังไงก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

ออฟไลน์ DArkMaster

ออฟไลน์ V221

ยินดีด้วยครับน้องโบ๊ทกับคาเยนน์ใหม่หล่อๆ ขอให้มีความสุขกับเจ้าชายกบยกสูงมากๆนะครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ H.

Cayenne = หัวหน้ากองทัพกบ
March = ลูกกบ

;D
H.

ออฟไลน์ MystogaN

เคโรโระ !!

ปล.ผมชอบ Panamera แหละ

ออฟไลน์ Arado_kung

เอ้า ใจเย็นๆกันหน่อยอย่าต้มมาม่ากัน ส่วนจขกท. ยินดีด้วยนะครับ ว่าแต่ขอผมยืมมาขับอวดสาวซัก2วันได้ป่ะ 55555

ออฟไลน์ prai

March ก่อโดนทุบ
มิน่าล่ะ ผมว่าแล้วมันคุ้นๆ ว่าเหมือนอะไร 55555555555555555555

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ยินดีกับรถใหม่ด้วยนะครับ
เป็นรถที่ผมชอบมากๆเลย cayenne เนี่ย
(อยากมีรถแบบนี้มาจอดที่บ้านจัง 8))

ออฟไลน์ Newhang

รุ่นนี้ผมเห็นวิ่งเยอะที่สุดเลยครับ แปลกจังทำไมคนใช้เยอะจัง

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
เคโรโระ !!

ปล.ผมชอบ Panamera แหละ

ท่าทางอยากไปดาวเคโรน 5555

ยินดีด้วยกับรถใหม่ อะไรที่ผ่านแล้ว ก็ให้มัีนผ่านไปครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *

นึกดูบ้างสิครับ คนบางคนก็ถามเอาแต่ความสะใจเหมือนกัน(คิดเอาเองแล้วกันว่าเป็นใคร) เจตนาเป็นอย่างไร แค่อ่านๆก็พอรู้
ผมไม่ใช่คนในอุดมคติ มีรัก โลภ โกรธ หลง  ผมแคร์เฉพาะคนที่ผมมองแล้วว่าดีครับ
คิดว่าคงจบน่ะ ความหมายมันอยู่ในประโยคที่ผมพูดแล้ว และหวังว่าคงจะไม่ร้อนตัวกันไปเอง ;D ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

ชอบที่สุดเลยเจ้าเนี่ยนั่งของเพื่อนแล้วมันอลังการดี  ปล.อีกรุ่นที่ชอบคือ X6  ;D ;D ;D เมื่อเทียบกับ X5 ป้าแล้ว ยังไงก็  X6  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

PeteFD

เข้ามายินดีกับรถใหม่ครับ  ;D

จริงๆ คนนั้น ถ้า พี่ osment หมายถึงน้องผู้หญิงที่คุณก็รู้ว่าใคร เค้ามักจะถามถึง RR ที่จขกท บอกว่าอากงจะออก มากกว่า Porsche นะครับ ผมลองกลับไปอ่านๆ ดู เค้าไม่เคยดูถูก หรือหาเรื่อง เกี่ยวกับ Porsche เลย

เห็นหลังๆ คนที่นี่โพสแต่ละข้อความทำเอาไม่อยากจะพูดคุยอะไรที่นี่เลย กลัวโดนบ้าง

PeteFD

นึกดูบ้างสิครับ คนบางคนก็ถามเอาแต่ความสะใจเหมือนกัน(คิดเอาเองแล้วกันว่าเป็นใคร) เจตนาเป็นอย่างไร แค่อ่านๆก็พอรู้
ผมไม่ใช่คนในอุดมคติ มีรัก โลภ โกรธ หลง  ผมแคร์เฉพาะคนที่ผมมองแล้วว่าดีครับ
คิดว่าคงจบน่ะ ความหมายมันอยู่ในประโยคที่ผมพูดแล้ว และหวังว่าคงจะไม่ร้อนตัวกันไปเอง ;D ;D

อย่างนี้ เห็นคนอื่นปล้นฆ่า เราก็มีสิทธิ์ทำเหมือนกันรึเปล่าครับ? แปลกดี คนเข้ามากระทู้นี้ก็จะเข้ามายินดีกับรถใหม่ของ จขกทนะครับ พี่ osment อย่าทำให้ประเด็นเปลี่ยนเลย ผมไม่คิดว่าที่ จขกทเอารูปรถมาให้ดูกะจะมาสะใจใครเหมือนกัน ก็ขอให้พี่ osment เครพเจตนาของ จขกท ด้วยครับ  ;D

ออฟไลน์ Spunky

• Newbie
  • *
เรื่องประเด็นก็อย่างที่คุณ PeterFD กล่าวไว้แล้วตามอ่านของเก่าได้ครับไม่อยากพูดถึง มีแต่คุณ Osment ที่ตามสะใจจิกกัดเค้ามาสองกระทู้แล้วถ้านี่เป็นแค่ครั้งแรก ผมคงไม่ออกมาพูดแบบนี้หรอกครับ เรื่องแค่นี้ไม่มีใครไปร้อนตัวแก้ตัวแทนใครหรอกครับ สาระสำคัญของชีวิตรึก็เปล่าจะมานั่งคิดมากทำไม
นิสัยจิกกัดลูกผู้ชายเค้าไม่ทำกันหรอกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2011, 18:06:53 โดย Spunky »

civicferio

ยินดีกับกบดำด้วยนะคะ

//ทำสติ้กเกอร์ขายให้กับคนใช้มาร์ช "โตขึ้นหนูจะเป็นคาเยนน์" ;D ;D

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

ผมว่าคนที่ผมสะใจน่าจะเป็นเกรย์อีกเจ้ามากกว่านะครับ เค้าทำกับผมไว้เจ็บเหมือนกันอะครับ ^^

ออฟไลน์ koruru

ผมว่าคนที่ผมสะใจน่าจะเป็นเกรย์อีกเจ้ามากกว่านะครับ เค้าทำกับผมไว้เจ็บเหมือนกันอะครับ ^^
+100 ครับ

จบๆตรงนี้ครับ จขกท. กล่าวแล้ว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อย่าทะเลาะกันครับ

เห็นไหม เข้าใจผิดกันไปเองทั้งนั้น มีอะไร ถามกันหลังไมค์ คุยกันก่อน คุยกันดีๆ เป็นไหม?

เห็นอีกครั้ง จับเตือนครั้งที่ 1 ทั้งคู่ นะครับ.......
เตือนครั้งที่ื 2 ก็ อัญเชิญ ออกนะครับผม

ออฟไลน์ LimitedEdition

อย่าเป็นนักเปลี่ยนประเด็นกัน ก็แค่นั้นครับ