ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ Jimmy จะมี Review CITROEN DS3 มั้ยครับ?  (อ่าน 5077 ครั้ง)

ออฟไลน์ k.seng

• Sr. Member
  • C230 AV V6 2.5
คุณ Jimmy จะมี Review CITROEN DS3 มั้ยครับ?
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 12:39:42 »
อยากให้คุณจิมมี่ Review DS3 คันนี้หน่อยครับ ..
กำลังสนใจเลย .. ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Hero Member
  • Das Auto
Re: คุณ Jimmy จะมี Review CITROEN DS3 มั้ยครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 16:05:06 »
+1 ครับ แล้วอยากถามว่า
ลอตแรกที่บอกว่า 100 คันหมดแล้วรึยังครับ  มีมาอีกหรือป่าวครับ
แล้วออฟชั่นหน้าจอแบบตัวทอปในต่างประเทศเราสามารถเลือกได้หรือป่าวครับ
แล้วผมดูในโปรชัวของเวปซีตรองตัวเทอร์โบมีเป็นเกียออโต้แต่ในหนังสือมีแต่เกียธรรมดา ตกลงเกียออโต้ในตัวเทอร์โบมีอ่ะป่าวครับ
แล้วทางศูยน์มีชุดปรับแต่งecuเพิ่มแรงม้ามั้ยครับ ถ้าไม่มีแต่สั่งมาแล้วให้ศูนย์ติดให้ได้อ่ะป่าวครับ
แล้ว...พอละครับถามมากเด๋วคนในเวปรำคาญ

ออฟไลน์ CookiE

• Sr. Member
Re: คุณ Jimmy จะมี Review CITROEN DS3 มั้ยครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 21:49:40 »
สวยมากครับ เมื่อวานเห็นแล้วตกลงใจว่าปีหน้าคงจะไปถอยซักคัน อิอิ แต่อยากรอดู Review ก่อน

ออฟไลน์ Pae__Teana

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 23:10:21 »
DS3 สวย จริงๆครับ ไปดูมา ตอนนั้น ที่ Paragon
interior ด้านใน นี่แบบ สวยกว่า mini cooper อีก
ราคาไม่แพง ด้วย แล้วแอบ ฟัง sale ที่ขาย คุยกับ คนที่สนใจ คนนึง
เค้าบอกว่า ตัวtop 156 แรงม้า แต่ถ้า เอาไปจูน อะไรนี่แหละจะได้ออกมา อีก
20 กว่าตัว [ผมฟัง sale พูดไม่ทัน] T_T

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 01:38:52 »
อยากทำมากเลย

แต่ถ้าจะบอกว่า เราไม่มีคอนเนคชัน กับ Citroen อย่างเป็นทางการ จะเชื่อไหม?

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 15:07:10 »
อยากทำมากเลย

แต่ถ้าจะบอกว่า เราไม่มีคอนเนคชัน กับ Citroen อย่างเป็นทางการ จะเชื่อไหม?

ผมเชื่อว่าพี่จิมมี่ มีความสามารถพอ ที่จะหาทางได้ครับ ผมจะรอ อิอิ

jaesz

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 21:38:56 »
เครื่องยนต์ผมเห็นในเน็ทว่าคือตัวเดียวกับ  MINI นะครับ ถ้าจะต่างกับ MINI ก็น่าจะเป็นเรื่องของ ช่วงล่าง HANDLING กลิ่นในรถ อุปกรณ์ตกแต่งนะครับ

ถ้ามีทำรีวิวผมว่าจะเยี่ยมมากเลย เพราะคุณ JIMMY เคยลอง MINI ไว้แล้ว น่าจะมีอะไรสนุก ๆ มาเปรียบเทียบกับเจ้านี้เลยนะ