ผู้เขียน หัวข้อ: - VIOS CNG เปิดตัวพร้อม Presenter คนใหม่ 15 สิงหา นี้จริงหรือเนี่ย :D -  (อ่าน 28471 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
สรุปแล้ว ใครปล่อยข่าว CNG มาละเนี่ย โดนสวมเขาเต็มๆ เลย เซ็ง
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

civicferio

• บุคคลทั่วไป
เอ่อ...... -_-"
สรุปแล้ว ใครปล่อยข่าว CNG มาละเนี่ย โดนสวมเขาเต็มๆ เลย เซ็ง

สวมเขานี่เมียมีชู้ ค่ะ แต่อันนี้ นี่dag หญ้าเต็มๆค่ะ

ออฟไลน์ Cross MPV

• Full Member
ที่ติด CNG เป็นของบริษัท "สแกน พาวเวอร์ พลัส" ครับผม
Find a vacuum and fill it.

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
อยากให้ค่ายรถทุ่มเทเรื่องอื่นมากกว่าหมกมุ่นกับเรื่องของพรีเซ้นเตอน่ะครับ รุ้ว่ามันมีผลบ้างแต่น่าจะดึงดูดความสนใจด้วยวิธีอื่นนะครับ การตลาดแบบแปลกๆก็ได้
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com