ผู้เขียน หัวข้อ: ตู้ม Toyota Vios ส่งเต้ย ท้าชน Mazda 2 เป้ และณเดชน์ ในวันนี้ (ไม่มี CNG จ๊ะ)  (อ่าน 14647 ครั้ง)

ออฟไลน์ udis

• Hero Member
น้องเต้ยน่ารักครับ ขอบคุณที่เอารูปมาลงครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ WTF

• Sr. Member
เห็นด้วยว่า presenter ไม่มีผลหรอก คนจะซื้อรถไม่มีใครมานั่งคิดว่าดาราหร้าตาดีแล้วถึงซื้อรุ่นนี้รุ่นนั้นหรอก เอาค่าตัว presenter มาทำเป็นรางวัลจับสลากไว้แจกคนซื้อ Vios ผมว่ายังได้ผลกว่าเลย อย่างกรณี สลากออมสินสิเห็นมะ แจกเบนซ์ 10คัน รู้ทั้งรู้ว่าไม่ได้ง่ายๆ คนก็ซื้อและแอบหวังไว้ได้ลึกๆ ฮ่าฮ่า ผมยังซื้อไปล้านนึงไว้ลุ้นเล่นเลย นึกว่าจะได้ขับเบนซ์ซะแระ

ออฟไลน์ vtecgti

• Newbie
  • *
ผมว่าเปิดตัวพรีเซ็นเตอร์คนใหม่ แล้วยังไงครับ
ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับ ที่จะช่วยให้การตัดสินใจซื้อรถรุ่นนี้ดีขึ้นเรย

นึกว่าจะมีอะไรใหม่ๆมาตื่นเต้นบ้างอ่ะครับ เผื่ออาจจะให้เป็นทางเลือกในการซื้อรถิีกทางหนึ่ง

ปล.ยังงี๊ก็ โตโยต้าเค้าคงหมายถึงว่ารถของเค้าดีอยู่แล้วมั้งครับ ไม่ต้องปรับอะไรหล่ะ
ไม่มีอะไรหรอกคับแอบผิดหวังเล็กๆครับ :-\

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
ผมว่าเปิดตัวพรีเซ็นเตอร์คนใหม่ แล้วยังไงครับ
ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับ ที่จะช่วยให้การตัดสินใจซื้อรถรุ่นนี้ดีขึ้นเรย

นึกว่าจะมีอะไรใหม่ๆมาตื่นเต้นบ้างอ่ะครับ เผื่ออาจจะให้เป็นทางเลือกในการซื้อรถิีกทางหนึ่ง

ปล.ยังงี๊ก็ โตโยต้าเค้าคงหมายถึงว่ารถของเค้าดีอยู่แล้วมั้งครับ ไม่ต้องปรับอะไรหล่ะ
ไม่มีอะไรหรอกคับแอบผิดหวังเล็กๆครับ :-\

เรื่องของเรื่องคือ Toyota เน้นตลาดกระบะครึ่งปีท้ายครับ

เพราะยังไงปีนี้แชมป์ยอดขายรถเก๋งรวม Toyota ก็อันดับ 1 แน่นอน

เชื่อว่า Toyota น่าจะเปิดศึกรถเก๋งอีกครั้ง มีนาคม 2012 กับ Camry ใหม่
และโหมทำตลาดรถตลาดรุ่นอื่นเพื่อมิให้ Honda, Nissan โดดเด่น รวมอีโคคาร์แบรนด์อื่น ๆ ด้วย

ออฟไลน์ hollow

• Jr. Member
  • **
ซิ่มน่าร้ากมว๊ากกกกกกกกกกก.......

We Love ซิ่มมมม........

Ps.  ซิ่ม = เต้ยย