ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รุ้ว่าดูกันหรือยัง ken block มาอีกแล้ว เหอๆ  (อ่าน 4343 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=btViXvIDsi0#at=13

ลองดูครับ สนุกดี
แกมาทีไร มีอะไรแปลกๆมาให้ดูกันทุกที 555

ออฟไลน์ SP

Re: ไม่รุ้ว่าดูกันหรือยัง ken block มาอีกแล้ว เหอๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 18:05:31 »
มีคนเอามาลงแล้วนี่ครับ แต่ดูกี่ทีกี่ทีก็สนุกครับ ชอบฉากลิงกระโดดอ่ะ เจ๋ง !!!  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Satanic za'

Re: ไม่รุ้ว่าดูกันหรือยัง ken block มาอีกแล้ว เหอๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 18:42:49 »
อ้าวหรอ งั้นผมต้องขอโทษด้วยครับ สงสัยช่วงที่ผมไปต่างประเทศแน่ๆเลย ไม่ค่อยได้เข้าเวป คิดว่ายังไม่มีคนลงซะอีก แหะๆ

ออฟไลน์ apinui

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 19:00:19 »
เข้ามาบอกว่าพึ่งเคยดูครับ ....อิอิ

ตัดต่อดีขึ้นทุกครั้งเลย ...

ถ้าคุณ JIMMY ทำReview ซูบารุ STI  แล้วดริฟ โชว์แบบนี้สักรอบน่าจะดีเนอะ ....

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 21:02:47 »
เข้ามาบอกว่าพึ่งเคยดูครับ ....อิอิ

ตัดต่อดีขึ้นทุกครั้งเลย ...

ถ้าคุณ JIMMY ทำReview ซูบารุ STI  แล้วดริฟ โชว์แบบนี้สักรอบน่าจะดีเนอะ ....

เบาะเดิมๆคงโอบร่างกายสุดจะผอมเพรียวไว้ไม่อยู่ละครับ  ;D
ต้องหา Recaro 6 จุดมายึดไว้ ถึงจะพอไหว
H.