ผู้เขียน หัวข้อ: Camry 2012 แบบชัดๆ ผมว่ามันก็สวยดีนะ  (อ่าน 13663 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cross MPV

• Full Member
Re: Camry 2012 แบบชัดๆ ผมว่ามันก็สวยดีนะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 14:59:19 »
ด้านหน้าก็โอเคครับ แต่ผมชอบโดยรวมของเวอร์ชั่นมะกันมากกว่า
Find a vacuum and fill it.

ออฟไลน์ earth_e60

• Sr. Member
Re: Camry 2012 แบบชัดๆ ผมว่ามันก็สวยดีนะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 19:23:09 »
^
^
^
Tan Everything Beyond

เป็นไรมากป่ะคะ คุณdogclubs ก็วิจารณ์ ตามอัธยาศัย ไม่เห็นเ้จ้าของกระทู้หรือคนอื่นเค้าจะเดือดร้อน

คุณสำคัญตัวเองผิดไปหรือเปล่าเที่ยวไปสั่งสอนคนอื่น ส่งกระจกบ้างนะคะ  ขอบคุณคะ

LIKE LIKE LIKE LIKE  ::) ::)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 20:31:43 »
แงๆมีกดไลท์ด้วย ผมขอโทษนะครับน่าจะ pm มากกว่า :'(

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 21:03:58 »
"เปลี่ยนผู้อื่น เป็นผู้นำ"  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ mothsan

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 21:12:46 »
ภายในโบราณมากครับ ไม่เหมาะกับรถปี 2012 เหมือนรถปี 2000 มากกว่า คล้าย altis version บ้าลายไม้พลาสติกเลย
ภายนอกคล้าย accord Euro มาปรับให้หรูขึ้นอีกหน่อย

ภายรวม รุ่นปัจจุบันดูดีกว่า

methus zaa

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 21:20:41 »
ภายในสวยแบบกินขาดครับ แต่ทำไมภายนอกด้านหน้าถึงเป็นแบบนั้น แต่ไฟท้ายสวดยอดดสวยมาก  ;D

ออฟไลน์ XL_SiZe

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 07:32:11 »
รีบนคะ นั่นมัน ซึซิ ห่อ กิมจินี่คะ ?
แหม........ เอาซะต้นตำหรับที่เป็นห้องรับแขกกลานจยเป็นยานสำรวจดาวพลูโตเลยนะนั่น
ดูแบบนี้ย้อนมาดูไทยรุ่งบ้านเราน่าจะทำแบบนี้นะ แต่คงได้แค่คิด

เอาแค่การออกแบบน่ะครับ
ว่า ทงอีของผมได้ใช้ของดีราคาถูก ตาหลอดดดดดด

เราเนี่ย ได้แต่ของเก่ามาเหลาใหม่ นิด ๆ โหน่ย ๆ ขายไปอีก 10 ปี
ถึงจะเป็นตัวจริงหน้าเว็ปข่าวก็เหอะ เอาขาหลังลงคลองไปล่ะ รอขาหน้าเท่านั้น...

ออฟไลน์ lexus

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 10:46:32 »
^
^
^

เป็นไรมากป่ะคะ คุณdogclubs ก็วิจารณ์ ตามอัธยาศัย ไม่เห็นเ้จ้าของกระทู้หรือคนอื่นเค้าจะเดือดร้อน

คุณสำคัญตัวเองผิดไปหรือเปล่าเที่ยวไปสั่งสอนคนอื่น ส่งกระจกบ้างนะคะ  ขอบคุณคะ

เค้าวิจารย์คุณเหรอคับ  เกี่ยวไรด้วยมิทราบคับ ตักนำ้ใส่กระโหลกแล้วชะโงกดูตัวเองบ้างนะครับก่อนจะว่าคนอื่น
บอร์ดที่นี่เค้ามีมารยาทมีกฎเกณ ไม่ใช่ว่าใครจะมาวิจารย์แบบไม่มีมารยาทแบบนี้ รู้จักมั๊ยครับ มารยาททางสังคมหนะ

dogclubs

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 22:02:27 »
แงๆมีกดไลท์ด้วย ผมขอโทษนะครับน่าจะ pm มากกว่า :'(

ตลกมากพิมพ์มาได้ไง  " แงๆมีกดไลท์ด้วย น่าจะpm มากกว่า " ความรู้สึกแบบเสแสร้ง

เม้นแบบนี้ ทำร้ายจิตใจกันมากๆ อ่ะครับ   มีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่นหรอ คิดอะไรอยู่ก็พิมออกมาง่ายๆ

ก็แค่เม้นไปว่ามันจะเป็นยังไง นึกถึงจิตใจคนอื่นบ้างครับ

กรุณาช่วยมีจุดยืนเป็นของตัวเองบ้างครับ ไม่ใช่คนอื่นพิมพ์ไรก็ว่าไปตาม เมื่อก่อนยังเคยบอกตอนแรกๆ ว่ามันไม่สวย
 นู่นนี่นั่น

แล้ววันนี้กลับมาว่าแบบนี้ เรื่องแค่นี้ถึงกับ delete msn ก็แล้วแต่นะครับ โตแล้วเอาไปคิดบ้างอะไรบ้าง  นะครับ

โทษนะครับ ว่างๆเอาเวลาจับผิดคนอื่น ไปหัดวาดรูปให้มันเหมือนคนที่มีจินตนาการมากกว่าจับปากกาขีดไปขีดมา น่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2011, 22:07:50 โดย dogclubs »

dogclubs

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 22:09:50 »
^
^
^

เค้าวิจารย์คุณเหรอคับ  เกี่ยวไรด้วยมิทราบคับ ตักนำ้ใส่กระโหลกแล้วชะโงกดูตัวเองบ้างนะครับก่อนจะว่าคนอื่น
บอร์ดที่นี่เค้ามีมารยาทมีกฎเกณ ไม่ใช่ว่าใครจะมาวิจารย์แบบไม่มีมารยาทแบบนี้ รู้จักมั๊ยครับ มารยาททางสังคมหนะ

ขอบคุณครับ ตรงๆแบบนีี้้จะได้เอาไปปรับตัว เรื่องการหลงตัวเอง ตัวเองถูกเสมอ มีไรด่าทันที