ผู้เขียน หัวข้อ: พรีอุสมีกี่สีคร้าบ เห็นว่ามีสีแดงด้วย ไม่เคยเห็นเลย  (อ่าน 5859 ครั้ง)

ออฟไลน์ skyp_18

• Newbie
  • *
พรีอุสมีกี่สีคร้าบ เห็นว่ามีสีแดงด้วย ไม่เคยเห็นเลย

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
ของไทยก็มีสีแดงครับ แต่เป็นสีไวน์แดงประมาณวีออส .. Red micra

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ของไทยก็มีสีแดงครับ แต่เป็นสีไวน์แดงประมาณวีออส .. Red micra
Blackish Red Mica ครับ

สำหรับ Prius มี 5 ครับมีฟ้า เงิน ดำ ขาว(เว้นstd) แดง(เว้นTRD)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
สีแดงนี่เห็นน้อยมากครับ สำหรับผมไม่เคยเห็นคันจริงเลย
เคยเห็นแต่เขาถ่ายมาลงในคลับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมเพิ่งรู้วันนี้แหละว่ามีสีแดงด้วย!?

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

ทุกวันนี้ผมยังแอบคิดอยู่เลยว่าพรีอุสมีแต่สีขาว  ;D

ออฟไลน์ gttle

• Full Member
วันก่อนเห็นสีแดงครับแดงแปร๊ดเลยไม่ใช่แดงไวน์นะแถมล้อแม็กซ์แดงอีก

ออฟไลน์ 6162002

แดงแบบในรูปนี่มันก็สวยไปอีกแบบนะครับ แค่มันดูไม่มีความไฮบริดเฉยๆ อิอิ

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

หลังผมกับชอบตัว Prius ตัวปกติมากกว่า TRD แหะ  มันดูเข้ากับบุคคลิกรถดีอะครับ แสดงตัวตนที่แท้จริงว่าเป็น Hybrid นะ      สีนี้เหมือน Vios หรือป่าวครับที่อมแดงม่วงสวยๆอะครับ ^^

ออฟไลน์ Ohmmypp

สีนี้ก็มีไปโชว์ตอน motor expo นี่ครับ เป็นตัว standard ผมยังไปนั่งเล่นอยู่เลย
JC TU #54