ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่จิมมี่และทีมงานครับ  (อ่าน 2895 ครั้ง)

ออฟไลน์ jdai

• Jr. Member
  • **
รบกวนพี่จิมมี่และทีมงานครับ
« เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 11:01:25 »
:) หวัดดีครับ  อยากทราบแนวโน้ม คัมรี่ใหม่ในปีหน้าหน้าครับ มันจะออกประมาณไหนครับ และเท่าที่ตามพี่จิมมี่อยู่เหมือนกับว่าเริ่มบอกใบ้ว่าน่าใช้ทีเดียวยังอุบอยู่เปล่าครับ   มันจะเป็นอย่างไงอะครับ ดีกว่าเก่าไหมครับ สนใจมากกำลังรอจะถอยรถไซด์นี้ครับ ไม่ว่าคัมรี่ หรือ แอคคอร์ด หรือเทียน่าครับ ไว้วิ่งงาน และคิดอยากจะขึ้นไปเล่นรถยุโรปเหมือนกันแต่กลัวค่าเลี้ยงดูที่เขาคุยกันอะครับ  ขอบคุณมากนะครับพี่ถ้าได้แวะมาตอบน่ะครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: รบกวนพี่จิมมี่และทีมงานครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 12:20:40 »
1. ขอรบกวนว่าครั้งต่อไป ขอให้มีเนื้อหาเกี่ยวกระทู้ในหัวข้อเรื่องด้วยนะครับ
เพื่อความสะดวกของคุณผู้อ่านท่านอื่นๆจะได้เข้ามาช่วยกันได้ครับ

2. ขอแนะนำให้ลองหาอ่านบทความของเราก่อนนะครับ
ในลิงค์ ของกระทู้เว็บบอร์ดข้างบนนี้ ก็ได้ครับ

มันจะเปิดตัวในไทย มีนาคม 2012

อีกอย่างนึง ผมยังไม่ได้บอกนะครับว่ามันน่าใช้
และรถรุ่นนี้ก็ไม่เห็นมีอะไรต้องอุบแล้วหละครับผม