ผู้เขียน หัวข้อ: // เสาร์ 17 กันยายน มีทติ้งประจำปี Headlightmag.com และอีก 2 กิจกรรมกับ Ford //  (อ่าน 12825 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ช่วงนี้เว็บเรามี 3 กิจกรรมรวดเลยทีเดียว มาพร้อมกันแบบไม่ได้ตั้งตัวทั้งคนอ่าน และคนจัด (ฮา)

1. เสาร์ 17 กันยายน (เสาร์หน้าแล้วนะครับ)
เราจะมีมีทติ้งพบปะกับคุณผู้อ่านกัน ที่ร้านอาหาร Water side
เลียบทางด่วน เอกมัย รามอินทรา เลา 18.00 น.

เราจองโต๊ะกันไว้ทั้งหมด 50 ที่นั่ง

ขออนุญาตท่านละ 300 บาท นะครับ (เก็บไป ไม่ใช่อะไรหรอกครับ จ่ายค่าอาหาร กับค่าน้ำเป็นหลักนั่นแหละ)

ใครอยากจะมาเจอพวกเรากัน ในบรรยากาศมีทติ้งที่...บ้า ฮา  รั่ว ฯลฯ
ก็ เชิญได้เลยนะครับ แต่ ลงชื่อไว้ในกระทู้นี้สักหน่อยเพื่อเป็นการยืนยันว่ามาได้จริง
ก็จะขอบคุณมากนะครับ

-----------------------------------------------

กิจกรรมต่อมา

เสาร์ 8 ตุลาคม Ford Driving Skill for Headlightmag.com
ตั้งแต่ เช้า 8.30 - 17.00 น. ที่มอเตอร์สปอร์ตแลนด์ แดนเนรมิต

ลงทะเบียนรอบเช้า 40 ที่ เต็มหมดแล้วครับ
ตอนนี้เหลือรอบบ่าย จาก 40 ที่ เหลืออีก แค่ราวๆ 6-7 ที่นั่ง เท่านั้น

ท่านใดสนใจ ส่งอีเมล์มาลงทะเบียนได้เลยนะครับ
แจ้ง ชื่อ นามสกุล อายุ ที่อยู่ เบอร์ติดต่อกลับ
ติดตามเว็บเรามานานแค่ไหน รู้จักจากทางไหน เหตุผลที่อยากเข้าร่วมกิจกรรม
และประสบการณ์ในการขับรถ ส่งมาที่ [email protected]  (ไม่รับคำถามเรื่องรถยนต์ส่วนตัวในช่วงนี้นะครับเพราะงานยุ่งมาก)

รีบลงทะเบียนเลยนะครับ ปิดรับในทันทีที่ มีผู้เข้าร่วม เต็มจำนวน

รถที่จะใช้ขับ เป็น Fiesta 3 คัน
มี Instructor นั่งประกบไปด้วย

----------------------------------------------------

กิจกรรมสุดท้าย เพิ่งคุยกันจบเมื่อวานนี้

เดี๋ยวเราจะมีกิจกรรมคู่ขนาน ไปกับ Ranger Challenge ซึ่งจะมีเฉพาะเว็บของเราเพียงแห่งเดียวเท่านั้น
ที่จะมีกิจกรรมนี้ รอให้ของรางวัล มาถึงมือผม ในวันจันทร์ก่อน แล้วจะประกาศในช่วงค่ำๆ นะครับ

บอกเลยว่า ของรางวัล ตื่นตาตื่นใจเพิ่มกว่าแคมเปญปกติของเขาแน่ๆ!

มีบัตรเติมน้ำมันฟรี 2,000 บาท มาแจก 2 รางวัล ด้วย

ติดตามกันได้ในวันจันทร์นะครับ จะประกาศแคมเปญวันนั้น

กำหนดระยะเวลา ก่อนวันที่ 20 กันยายนนี้ เท่านั้่น เป็นแคมเปญระยะสั้น

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผมให้ 500 เลยพี่ ผมไป อิอิ

GreenG

ขออนุญาตไปฟังด้วยครับ เก็บ 300 บ. ไม่มีปัญหา  ;)

เคยไปมาแล้ว อาหารอร่อยมากครับที่นี่  ;)

dogclubs

1000ได้ไหมครับพี่แทน

ออฟไลน์ MoLee

มาลงชื่อจองไว้2ที่สำหรับงานมีตติ้งครับผม ว่าไปแล้ว300คุ้มครับคุ้มได้นั่งกินข้าวกับดาราหน้าหนึ่ง (คิคิคิ ;D) แถมไม่ต้องสะสมแต้มเหมือนSCBอีกต่างหาก คุ้มมากๆแล้ว...... ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2011, 19:36:46 โดย Moza!!! »

methus zaa

1000ได้ไหมครับพี่แทน
ได้เลย จัดเต็มไป นี่เอาเมลพี่ไปด้วย [email protected]

ออฟไลน์ Fly to dream

Ranger Challenge  อยากได้โมเดล ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ vut

• Jr. Member
  • **
อยากไปแต่ไม่รู้จักใครทำงัยดีละ ไปนั่งหงอยคนเดียวซะมั้ง :'( :'(
ตามใจปากอาจเป็นหมู
ตามใจจู๋อาจเป็นเอดส์

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Sr. Member
  • Spirit of the "R"
เอ่อ...ไหงจัดมี้ตติ้งกันกระทันหันจังงิ  :o

อยากไปแต่ไม่กล้าคอนเฟิร์ม ขอยังไม่ลงชื่อนะครับ แต่ถ้าไม่ติดอะไรไปแน่นอน  ;)

อยากไปแต่ไม่รู้จักใครทำงัยดีละ ไปนั่งหงอยคนเดียวซะมั้ง :'( :'(

มานั่งเป็นเพื่อนผมมา ไม่รู้จักใครเหมือนกันครับ  ;D
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ tyong

• Full Member
ช่างบังเอิญจริงๆ ผมมีนัดเลี้ยงรุ่นวันนั้นเลย ที่เดียวกัน เวลาเดียวกันอีกต่างหาก แล้วจะแวบไปเจอครับ  ;)
2019-now: BMW 320D G20
2018-now: MB C250 Coupe AMG
2017-2019: MB GLA200 Urban
2014-2018: BMW F30 328i M Sport
2012-2017: Mini Cooper S R56 look 2

ออฟไลน์ jobbabys

อยากไปจัง แต่มะรู้จักใครเลย คุยมะเก่ง มะค่อยโพสเท่าไรด้วยงับๆ
น่าสนจัง 300 สบาย

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ไปด้วยทั้งสองงานเลย ใครไม่รู้จักใคร คุยกับผมก็ได้ ผมก็ไม่ค่อยรู้จักใครเหมือนกัน 5 5 5
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

GreenG

แผนที่ waterside ;)

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
meeting ไปแน่ครับ แต่อาจจะเลทกว่า 18.00 นิดนึง เพราะเรียน IELTS ที่จุฬา เลิก 16.00 ครับ กว่าจะฝ่าไปได้คงนานนิดนึง

อยากเจอหลายๆ คนในนี้เหมือนกันนะครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

methus zaa

meeting ไปแน่ครับ แต่อาจจะเลทกว่า 18.00 นิดนึง เพราะเรียน IELTS ที่จุฬา เลิก 16.00 ครับ กว่าจะฝ่าไปได้คงนานนิดนึง

อยากเจอหลายๆ คนในนี้เหมือนกันนะครับ
เจอผมด้วยนะพี่ยิ้ม  ;D

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
ห้องไหนครับ?

ออฟไลน์ LaTeX

ไปด้วยครับ ไม่รู้จักใครไปได้ใช่ไหมครับ โพสยังน้อยอยู่เลย

รบกวนตรึงกระทู้นี้ไว้ด้วยนะครับ กลัวหล่นไปหลายหน้า

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
แล้วเจอกันครับ แทน

ไปด้วยครับ ไม่รู้จักใครไปได้ใช่ไหมครับ โพสยังน้อยอยู่เลย

รบกวนตรึงกระทู้นี้ไว้ด้วยนะครับ กลัวหล่นไปหลายหน้า

ถ้าบ้ารถ ก็ไปเจอกันเถอะครับ มีเรื่องคุยกันได้เรื่อยๆ อยู่แล้วละครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ nick007

• ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
อยากไปบ้างจังคับ
แต่ดันอยู่ต่างจังหวัดงิ   :'( :'( :'(

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ไม่แน่้ใจว่าจะัไปได้หรือเปล่าอะครับ ไม่คุ้นทางแถวนั้นซะด้วย

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ apcha

• Newbie
  • *
เสียดายติดงาน กลับมาไม่ทัน

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
Ranger Challenge  อยากได้โมเดล ;) ;) ;)

อ๊ากก!!! อยากได้โมเดลเหมือนกันครับบ
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

คุณ อืม...นะครับ

มีทติ้งนี้ ไม่ได้จัดกระทันหันหนะครับ
ก่อนหน้านี้ ราวๆ 2 สัปดาห์ ได้ตั้งกระทู้บอกล่วงหน้าไว้แล้วหนะครับผม

กาว
ห้องที่น่าจะอยู่หลังสุด และใหญ่ที่สุดของร้านหนะครับ
ทางน้องน็แอต ผู้ประสานงาน แจ้งว่า จะอยู่ด้านหลังสุดของร้าน
และจะมีการขึ้นป้ายไว้ที่ทางเข้าหน้าร้านหนะครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

งวดนี้ไม่รู้จะได้ไปรึเปล่า เพราะเสาร์ที่ 17 มีลูกค้าจองรีสอร์ตไว้จะจัดงานเลี้ยง รอconfirmอยู่ถ้าเค้าตกลงก็คงอดไปล่ะครับ หาเงินใช้ก่อน

ออฟไลน์ Sappe!

รอ Ranger Challenge  :D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ joufo

เวลา Headlightฯ มี Event อะไร ผมมักจะติดธุระทุกที  :'( เศร้า

ออฟไลน์ -*PoM*-

ไปด้วยครับ แต่ไม่รู้จักใครเลยครับ

ออฟไลน์ tubtup

ไปทุกงานครับ (ถ้าไม่ติดธุระ)
งานนี้ขอ 1 ที่นั่งนะครับ ;D

Arado Kung

เอาลูกค้าไว้ก่อนเถอะครับ สำคัญกว่าชัดเจน