ผู้เขียน หัวข้อ: โรลสลอยด์ ของท่านผู้หญิงคาร์เดเชียน คือรุ่นอะไรคระ  (อ่าน 12052 ครั้ง)

ออฟไลน์ palmgirl

• Jr. Member
  • **
ท่านผู้หญิง คิม คาร์เดเชียน เซเลบไฮโซสาวสังคมโลก ฮอลลิวู๊ต คร่ะ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
rolls royce ghost ครับ

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
Ghost ตัวนี้สีขาวสวยจริงๆครับ เหมือนพวกขาวเปียโนเลย

• **
rolls royce ghost ครับ

ขอบคุณนะคระ

สวยจังเลยคร่ะ งามสง่า เลอค่ามาก  ราคาคันละเท่าไหร่คระ

:-*

• **
Rolls royce Ghost รุ่นนี้ใช่ไหมคะ

บนถนน ที่ ลอนดอน

ออฟไลน์ joeyote

• Sr. Member
Ghost มีขนาดประมาณ S- class อะครับบ

เล็กกว่า Phantom พอสมควร
PAST: 2009 HONDA CITY SV
          2007 MINI ONE
          2007 PEUGEOT 207
          2013 HONDA ACCORD 2.0EL G9
          2016 MAZDA 2 Skyactiv XD High Plus L
NOW:  2012 ISUZU D-MAX Hilander 4DR Z/P
          2017 Subaru XV 2.0i-P

ออฟไลน์ Lertvarit

คิม อ้วนขึ้นรึเปล่าเนี้ย  ;D
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ Monstruo

ขับเองเลยเหรอ  :o

ออฟไลน์ FyGI

แม็กเบ่อเร่อเลย

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
ปกติ ผมเปนคนที่เปลี่ยน Desktop บ่อย

แต่ตอนนี้ผมใช้รูป  RR Ghost มานานมากแล้ว 

ก่อนหน้านี้ก็เปลี่ยนเป็นรูปอื่น แต่อยู่ได้ไม่นาน ก็มาใช้รูป

RR Ghost อีก   
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
เคยเจอจอดในมารีนน่าที่พัทยาครับ คันใหญ่เหมือนกัน ไม่รู้ว่าตัว phantom จะใหญ่ขนาดไหน  :o

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ใครน่ะครับ ดาราเหรอ ไม่เคยรู้จักเลยครับ ไม่ทราบดังจากหนังเรื่องอะไร
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

• **
ใครน่ะครับ ดาราเหรอ ไม่เคยรู้จักเลยครับ ไม่ทราบดังจากหนังเรื่องอะไร

คิม คาเดเชี่ยน ไม่เชิง  ไม่ใช่ดารา  เค้าเป็นเซเลบฯ สาวไฮโซ สาวสังคม ประมาณนั้นอ่ะึคร่ะ

:P

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

• Full Member
อู๊ยยยย!!!
ทั้งขาว(สีรถ)  ทั้งอวบ(บอดี้)  ใหญ่ดีจริงๆ(ล้อ)
เห็นแล้วมันน่าขี่ เอ๊ย ขับ!!!
 ;D ;D
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ HYDE--

RR Phantom เคยเห็นทีนึงครับ ในลานจอดรถร้านอาหารแห่งหนึ่ง เอาแค่ทะเบียนก็น่าจะโคตแพงแล้วครับ
กก-9999 กรุงเทพ -0-

เอาตรงๆนะ RR Phantom วันนั้นเห็นจอดคู่กะ Alphard
ผมเห็นแล้วนึกถึง Honda Freed จอดคู่กะ Teana J32 ยังไงยังงั้นเลยครับ
ไม่รู้สินะ มันนานมาแล้วเหมือนกัน ประมานปีนึงได้ คือเอาเป็นว่ามันใหญ่มากๆๆๆๆๆก็แล้วกันครับ
อยากรู้จริงๆ รถพวกนี้ บริโภคน้ำมันขนาดไหนกัน
แต่ Ghost เป็นรุ่นที่เล็กลงมาครับ ขนาดรุ่นเล็กแล้ว ยังพอๆกะ S-class เลยครับ

ออฟไลน์ H.

เซเลบคืออะไรครับ ?  ::)
H.

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

เซเลบ มาจากคำว่า เซเลบริตี้ celebrity
แปลว่า ผู้มีชื่อเสียง ครับผม

เฮ้อออ  ภาษาไทย...
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ Maximus

• ท่องเที่ยวไปตามทางที่ใจฝัน
    • Max Pruit
RR Phantom เคยเห็นทีนึงครับ ในลานจอดรถร้านอาหารแห่งหนึ่ง เอาแค่ทะเบียนก็น่าจะโคตแพงแล้วครับ

กก 9999 กรุงเทพมหานครผมเห็นอยู่ในW220ง่ะครับ

ออฟไลน์ BnN

กก 9999 กรุงเทพมหานครผมเห็นอยู่ในW220ง่ะครับ

โป๊ะแตก

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
แสดงว่าไม่คันใดก็คันหนึ่ง ทะเบียนปลอมสินะ หึๆๆๆๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ H.

เจ้าของเดียวกันถอดเปลี่ยนหรือเปล่าครับ ฮ่า  ;D
H.

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ถ้าเช่นนั้น สาว เซเล็บ คนนี้ ก็ไม่ควรถูกเรียกว่า "ท่านผู้หญิง" ครับ

ออฟไลน์ Maximus

• ท่องเที่ยวไปตามทางที่ใจฝัน
    • Max Pruit

เจ้าของเดียวกันถอดเปลี่ยนหรือเปล่าครับ ฮ่า  ;D

พยายามคิดแบบนี้เหมือนกันครับ ทะเบียนมันแจ้งย้ายคันกันด้ายยยยย  ;D

แต่ขอเล่าว่าผมเคยเห็นรถกบสปอร์ตกับรถMPVหรูมีเลขทะเบียนเดียวกันเป๊ะโดยตอนเช้าเห็นคันตอนเย็นเห็นอีกคันมาแล้วววว

ออฟไลน์ printpi

• **
ตอบเรื่อง คิม คาดาร์เชียน คนนี้ค่ะ
เป็น Reality Star จากรายการ "Keeping up with the Kardashians" เรียลลิตี้ที่มียอดคนดูสูงที่สุดจากช่อง
E! ค่ะ ไรอัน ซีเครส พิธีกร รายการ อเมริกัน ไอดอล เป็น โปรดิวเซอร์ การผลิดให้
ใครอยาก ดู ก็ เปิด True Vision ไปที่ ช่อง E! นะค่า

She เคยเป็น BFF ของ แม่ปารีส ฮิลตันมาก่อนค่ะ สมัยคิมยังไม่ดัง ช่วงนั้น ปาปารัสซี ถ่ายแต่ ปารีสค่ะไม่ได้ แคร์ She เท่าไร
นานวันเข้า คืนนึง สองสาวกันลังเดินเข้า ผับแห่งนึง ปาปารัสซี คนนึง ตะโกนเรียกชื่อ คิม ออกมา ขอถ่ายรูป เอาละสิ กลายเป็น ปรากฏการลูกโซ่ คนก็เริ่มถ่าย She เยอะขึ้น และ ก่อนที่รายการ จะ เริ่ม Season แรก
คลิป วิดิโอ ของ She กะแฟนเก่าหลุด ค่ะ โอ้ยเป็นเรื่องเป็นราว

ไปหาดูเอาเองนะค่า

เบาๆ

ออฟไลน์ Lertvarit

ส่วนตัวแล้ว ผมรู้จักคิมจาก " คลิป " ครับ แหะๆ  :-X :-X :-X
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ Fly to dream

เจอแฟนท่อม แถวๆสะพานกรุงธนฯ คันสีดำฝากระโปรงเทาบ่อยเลยครับไม่รู้ของใคร ป้าย 9999 หมวดจำไม่ได้ กับเบนลีย์ ฟรายอิ้งสปอร์
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ big1731

• **
ที่แน่ ๆ 1 ในเจ้าของ rr phanthom  ก็คือ เจ้าของ หนังสือ evo ลิขสิทธิ์ภาษาไทยมี 1 คันครับ
ชื่อ dr... คนนี้ เปลี่ยนรถ super car เป็นว่าเล่น รวยจริงๆ พ่อคุณ

ออฟไลน์ warez

กก 9999 กรุงเทพ

หรือ 1ก-9999 กรุงเทพ เป็นทะเบียนรถของจอมพล ป.พิบูลย์สงครามครับ

เป็นทะเบียนโฟร์ 9 ทะเบียนแรกของไทย ช่วงหลังๆเห็นขายออกมาในราคา7หลักครับ