ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยพี่จิมงานยุ่งจนไม่มีเวลาย้ายกระทู้  (อ่าน 17257 ครั้ง)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
รู้สึกว่าช่วงนี้มีกระทู้ผิดห้องเริ่มเยอะครับ

เพื่อให้แอดมินไม่เสียเวลามาปวดหัวเรื่องนี้ ผมขอเสนอนวัตกรรมใหม่

ให้เจ้าของกระทู้สามารถย้ายกระทู้ตัวเองให้ไปอยู่ห้องหลักหรือ Relax ก็ได้

เหมาะสำหรับผู้ที่ตั้งผิดห้องแล้วสำนึกได้ ก็ยังมีโอกาสแก้ไขกระทู้ตัวเองได้ โดยที่ไม่ต้องถึงมือแอดมิน

จึงเสนอมาเพื่อพิจารณาครับ

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: สงสัยพี่จิมงานยุ่งจนไม่มีเวลาย้ายกระทู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 01:51:42 »
อืมม ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ขอถามตามไปด้วยเลย ว่า จะมีระบบป้องกัน bot ในอนาคตไหมครับ เพราะมันระบาดจริงๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!