ผู้เขียน หัวข้อ: // กำหนดการเปิดตัว The All New Isuzu D-Max ออกมาแล้วครับ //  (อ่าน 17693 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cross MPV

• Full Member
Re: // กำหนดการเปิดตัว The All New Isuzu D-Max ออกมาแล้วครับ //
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 22:09:28 »
มันจะเซ็งตรงที่ว่าซับเนมต่อท้ายนี่แหละครับ หมดซุปเปอร์แพลตตินัมแล้วจะเอาไงต่อ น่าปวดหัวกว่ามาก
Find a vacuum and fill it.

ออฟไลน์ Mighty-X

• Hero Member
Re: // กำหนดการเปิดตัว The All New Isuzu D-Max ออกมาแล้วครับ //
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 23:55:49 »
อยากเห็นจริงๆ ;)

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 09:14:58 »
แน่ใจเหรอว่าตอนนี้ Vigo Champ กำลังไปได้สวย  ;)

ออฟไลน์ Lammerison

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 09:22:34 »
มันจะเซ็งตรงที่ว่าซับเนมต่อท้ายนี่แหละครับ หมดซุปเปอร์แพลตตินัมแล้วจะเอาไงต่อ น่าปวดหัวกว่ามาก

ต่อไป ก็ Y-series แล้วก็ บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5555

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 09:33:11 »
เปิดตัวรอบนี้ดูจะผิดธรรมเนียมขง ISUZU ไปซะหน่อย

เพราะโดยปกติของค่ายนี้ เวลาปล่อย model ใหม่ออกมาทุกๆครั้ง จะต้องมีชื่อเรียกเฉพาะ

ที่พูดแล้วทุกคนจะต้องสื่อสารแล้วเข้าใจตรงกัน ^^
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ banch

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 11:15:34 »
ก่อนหน้านี้อาจจะมีชื่อต่อท้ายนะ

ของเดิมเล่นอยู่แค่โลหะ gold platinum Titanium

ของที่มันดูลำ้ค่ากว่าโลหะ 3 ตัวนั้นยังมีอยู่

และ Isuzu ยังไม่ยอมเอามาใช้ในรุ่นที่แล้ว

อาจจะตั้งใจเก็บไว้ใช้รุ่นใหม่

เพื่อให้ดูเลอค่ามากกว่า ชื่อโลหะ ของรุ่นเดิม และสอดคล้องกับชื่อบริษัท ตรีเพชร

Isuzu D-MAX Diamond

แต่ความลับสูงสุดนี้กลับรั่ว ไปถึงหู บ. คู่แข่ง

เราจึงได้เห็น Vigo Champ Diamond Tech

ทั้งๆที่ Diamond Tech ไม่ได้มีอะไรใหม่เลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2011, 11:18:11 โดย banch »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 11:47:12 »
ข้างบนนี้ เป็นแค่การสัณณิษฐานนะครับ มิใช่เรื่องจริงแต่อย่างใด ^_^

ขอเขียนกำกับไว้ก่อน เดี๋ยวมีคนเข้าใจกันผิดๆ อย่าคิดนะว่าไม่มี

ออฟไลน์ banch

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 21:08:18 »
ข้างบน เขียนเล่นๆครับ  ;D

จินตนาการล้วนๆครับ  ;D

ออฟไลน์ pangwong

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 12:17:41 »
โคโลราโด...เห็นว่าจะเปิดตัว ๕ ตุลาคม ๕๔ นี้