ผู้เขียน หัวข้อ: HONDA CIVIC เปิดตัวที่จีนครับ สวยอยู่น่ะ โดยเฉพาะภายในสีดำ  (อ่าน 14914 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hokkaido

• Full Member
ตรงกันชนที่ปูดๆขึ้นมานั่นใช่ที่ฉีดกระจกโคมไฟหน้ารึป่าวครับ

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
ซื้อตัวนี้ต้องเอาตัวภายในสีดำกับใส่จอ navi

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2011, 09:32:29 โดย สมาชิกคนที่2455 »

ออฟไลน์ auopa

• Newbie
  • *
ไม่สวยเลย ถ้าเป็นแบบนี้ M3 สวยกว่า เยอะ ภายในกินขาด
ถ้าเป็น 2012 Honda Civic EU-Version ยังพอว่า อันนี้ยอมรับสวย

ออฟไลน์ Aun Noi

• Full Member
  • aAuN
    • http://www.oknation.net/blog/lifecar
ภายนอกดูไปดูมาชักชอบครับ ดูสวยสปอร์ทดี ภายในพอเป็นสีดำแล้วสวยขึ้นมาก หลังจากเห็นสีเทาทึมๆ มาเยอะไม่สวยเลย

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
โล่งใจ มีฝาสไลด์ปิดที่วางแก้วน้ำแล้ว!!!!
อิอิ มันมาแล้ว 

ตรงกันชนที่ปูดๆขึ้นมานั่นใช่ที่ฉีดกระจกโคมไฟหน้ารึป่าวครับ
น่าจะใช่นะครับ