ผู้เขียน หัวข้อ: SPY SHOT FORTUNER BIG MINOR CHANGE TRD SPORTIVO IN THAILAND  (อ่าน 7366 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
SPY SHOT FORTUNER BIG MINOR CHANGE TRD SPORTIVO IN THAILAND
« เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 21:38:06 »

เดิมเคยตั้งกระทู้ถามคุณจิมมี่เอาไว้เรื่อง ตัว BMC TRD IV ได้คำตอบว่า น่าจะมาราวๆเดือนมีนาคมปีหน้า

แต่เมื่อมีความเคลื่อนไหวในไทยตอนนี้ จึงอยากทราบว่า มีโอกาสเห็นในงาน motor expo ปลายปีนี้ หรือเร็วกว่านั้นไหมครับ

ปล.พอทราบไหมครับว่าเขาเอาเข้ามาโชว์ที่ไหน อย่างไร  :o ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: SPY SHOT FORTUNER BIG MINOR CHANGE TRD SPORTIVO IN THAILAND
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 21:52:57 »
อย่าให้เบาะเหมือนที่อินโดเลย
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ H.

Re: SPY SHOT FORTUNER BIG MINOR CHANGE TRD SPORTIVO IN THAILAND
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 22:10:03 »
ไฟท้ายเชียงกงรุ่น 2 ?
H.

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 22:20:07 »
ในรูปน่าจะลอกที่พรางด้านท้ายรถออกนิดนึง  ให้ยั่วกิเลสเล่นๆ   :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 00:21:27 »
อย่าคาดหวังมากนะครับ

บอกได้แค่นี้

มีนาคม เจอกัน

สำหรับผม มันไม่ตื่นเต้นแล้วละ แค่รุ่นพิเศษ หรือรุ่นย่อยพิเศาแค่นั้นเองครับ

ออฟไลน์ gotodo

• Jr. Member
  • **
  • hiace hiace hiace
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 16:19:30 »
ไม่มีส่วนไหนที่ดูต่างจากตัวธรรมดาเลยสักนิด!!! ปิดหมด!!! >:( แต่เห็นขนมาแค่คันเดียวคิดว่าเค้าจะเอาไปทำอะไรครับ  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2011, 16:21:43 โดย GoToGo »
'90 toyota hiace (past) /// '96 bmw 525i E34 /// 11' ford RANGER 2.5 tdci wildtrak double cab

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 10:37:23 »

สำหรับผม มันไม่ตื่นเต้นแล้วละ แค่รุ่นพิเศษ หรือรุ่นย่อยพิเศาแค่นั้นเองครับ

เห็นด้วยกะพี่จิมมี่คับ มันเปลี่ยนบ่อยเหลือเกิน น่าเบื่อ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 11:12:14 »

เห็นด้วยกะพี่จิมมี่คับ มันเปลี่ยนบ่อยเหลือเกิน น่าเบื่อ
มุขนี้มาถี่เหลือเกิน White Pearl กับ TRD Sportivo
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ GMUGEN

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 13:19:46 »
ว่าแต่ในรูปมันใช่เหรอครับ แล้วเขาเอาไปจอดใว้ใหนครับนั่น กว่าจะเปิดตัวมีนาคม ผมว่ามันนานไปนะ
ถ้าคิดจะไป ต้องไปให้สุด