ผู้เขียน หัวข้อ: +++ Clip Subaru Impreza WRX STi Hatchback +++  (อ่าน 14068 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Re: +++ Clip Subaru Impreza WRX STi Hatchback +++
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 20:27:47 »
ขอบคุณครับ

ผมรู้สึกว่า รถ Subaru เป็นอะไรที่น่าใช้ แต่ต้องจ่ายแพงนิดนึง

ถึงตอนนี้ผมจะยังขับแค่รถ 5 ประตูสุดประหยัด  :D แต่สักวัน อยากได้

Legacy ครับ ชอบมากเลย รถขับสี่ เกียร์ CVT 2.0 Van แต่ประหยัดน้ำมัน ทั้งที่เป็นขับสี่

ราคาแพงกว่า D-seg ในประเทศนิดเดียวเอง ;)

ออฟไลน์ mini_freak

• Full Member
  • ไอ้บ้ารถ mini / AWD หัวรุนแรง / Save the MT
Re: +++ Clip Subaru Impreza WRX STi Hatchback +++
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 23:25:02 »
รู้สึกเป็นปลื้มที่หลงยี่ห้อดาวลูกไก่นะ (แถมกำลังเก็บเงินมาซื้อสักคัน แม้จะเป็นมือสองรุ่นเดอะก็เหอะ)

จริงๆ อยากเห็นตัว Sedan นะ ถูกใจรูปทรง แต่คิดว่าสมรรถนะคงไม่ต่าง เพราะเป็น 2.5 เหมือนกัน (น่าจะ Australia Spec)

แต่เกียร์นั่นมัน เจ๋งจริงๆ น้า~
เสพติด AWD แถมโดน BC5 ของใครบางคนแถวนี้ยั่วกิเลส.... ยั่วซะต้องสอยมาสักคัน
Twitter @z2bbgr

ออฟไลน์ Lookkaew

• Sr. Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 23:49:03 »

ขอบคุณสำหรับคลิปครับ ไปเจอคลิปนี้เข้า แค่โหมดออโต้ก็หนุกหนานได้ ถ้ามีพื้นที่เพียงพอให้ลองเล่นหลายๆ แบบ

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 00:12:54 »
ขอบคุณมากมายครับผม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 04:14:28 »
ถ้าหา 1.5 เกียร์ธรรมดาได้ ก็กำเงินไว้อีกราวๆ 1.5 ล้าน เพื่อทำ Sti ครับ
ผมกลับมองว่าถ้าไม่ได้ซีเรียสโป่ง หรือช่วงล่างมากนัก
กำเงิน 5 แสน ทำเป็นตัว S-GT ก็ไม่เลวครับ
ไม่โหดเท่าแต่วิ่งดีพอๆกันนะ

ใจอยากอยู่....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ jkhl

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 21:48:13 »
ขอบคุณครับ

ชื่นใจล่ะ  ;D ;D ;D 

เริ่มชอบตัว4ประตู น่าจะทำหน้าตาแบบโหดๆได้  8)

ออฟไลน์ montague

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 22:28:53 »
ขอบคุณครับ

"ขับไป บ่นไป" (ดูทีมงานมีความสุขมากเลยครับ)

ออฟไลน์ car mood

• Full Member
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 11:09:45 »
ขอบคุณคับ  แต่อยากทราบว่า ตอนท้ายคลิบสองที่ตอยพูดว่า  อัตรากินน้ำมัน 11.4 กม/ลิตร ประหยัดกว่า.........(รถอะไรคับ)  ฟังไม่ถนัดคับ

ใครพอฟังออกบ้างครับผม

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 04:06:39 »
เฉลย

Kia soul

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 10:31:19 »
ขอบคุณสำหรับคลิปเจ๋งๆครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ