ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้แล้วซินะ จะได้ดูโฉมหน้า ISUZU D-MAX คิดยังกันกับความลับรุ่นนี้  (อ่าน 5484 ครั้ง)

ออฟไลน์ sajaut

• Full Member
เป็นค่ายที่ปิดภาพได้เยอะสุดเก็บความลับเก่งจนถึงวันใกล้เปิดตัวยังไม่เห็นตัวเต็มเลยแม้แต่โฆษณา

อยากเห็นตัวเป็นๆๆแล้วคับรอๆๆ
ความคิดเห็นส่วนตัวสวยมากมาย

เอาโฆษณาคู่หูของค่ายไปก่อน เชตโลเลตใหม่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2011, 08:50:10 โดย sajaut »

ออฟไลน์ Thanawat Ton

Re: พรุ่งนี้แล้วซินะ จะได้ดูโฉมหน้า ISUZU D-MAX
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 08:02:27 »
รอมานานแสนนานแล้วคับ  ที่บ้านเราผูกพันะธ์กับรถยี่ห้อนี้มาก

ออฟไลน์ apinui

• Hero Member
Re: พรุ่งนี้แล้วซินะ จะได้ดูโฉมหน้า ISUZU D-MAX
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 08:31:01 »
ภายนอก ก็ได้เห็นลางๆแล้ว ..

แต่ภายในนี่สิครับ ที่ยังไม่เคยเห็นเลย ลุ้นอยู่ครับว่าข้างในมันจะอลังการยังไง

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
feel ภายนอก ผมว่าคล้ายๆ แนว Pick Up ของ Isuzu รุ่นท้ายๆ ใน US นะครับ

Isuzu I-Series (D-Max โฉม US ใหญ่กว่าหน่อย ปัจจุบันเลิกผลิตไปแล้ว)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Sammy_

คงต้องรอดูตัวจริงครับ สำหรับผมแล้วมองแว๊วแรก รักเลยคือโดโด้ แต่มองครั้งแรกแล้วแปลกคือ RT50 ไม่รู้ตัวจริงจะเป็นเช่นไร...

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เอ่อ  D-Max รายวันแล้วนะครับ

ออฟไลน์ sajaut

เอ่อ  D-Max รายวันแล้วนะครับ

พอดีจะเอารุ่นนี้ในงานมอเตอร์เอ็กโปรขอเก็บข้อมูลในการตัดสินใจหน่อยนะครับ