ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่จิมมี่ และพี่ๆสมาชิก E250 cgi 7G (MBTH) มาหรือยังครับ  (อ่าน 4100 ครั้ง)

ออฟไลน์ joesamui

• Full Member
แล้วรถของ gray market  มีข้อแตกต่างและจุดสังเกตตรงไหนบ้างครับว่า เป็นรุ่น 7G นอกจากตำแหน่งของคันเกียร์

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
ของ MBTH มาแล้วครับ 4.099 ล้านครับ

ของ MBTH มาแล้วครับ 4.099 ล้านครับ

ขอบคุณมากครับ 

แล้วพี่่ๆท่านไหนพอจะทราบมั้ยครับว่ามีอะไรแตกต่างกันบ้างครับ นอกจากเกียร์อ่ะครับผม

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
พวงมาลัยครับ เปลี่ยนจากเดิม (รึป่าว)

ออฟไลน์ GZaar

• quattro > 4titude
รู้สึกจะมี พวงมาลัย คันเกียร์ที่คอพวงมาลัย ปลายท่อสี่เหลี่ยม

แต่ไม่ชัวร์นะครับ ผมกำลังเก็บข้อมูลอยู่เหมือนกัน

คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• freed korat
หวัดดีน้องโจ้
สบายดีมั้ยครับ!.....

หวัดดีน้องโจ้
สบายดีมั้ยครับ!.....

สวัสดีครับน้าหนุ่ย

โจ้สบายดีครับ ไม่ได้เจอกันนานมากเลย น้าหนุ่ยสุขภาพเป็นไงบ้างครับ

ตอนนี้อยู่สมุย เดี๋ยวประมาณวันที่ 15 ไปอุดรจะเอากาละแมไปฝากนะครับ