ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ กระทู้แสดงความเห็น Spyshot : Mazda 2 Minorchange /*-*/  (อ่าน 21469 ครั้ง)

ออฟไลน์ U9WS

• Hero Member
  • slower is better
Re: /*-*/ กระทู้แสดงความเห็น Spyshot : Mazda 2 Minorchange /*-*/
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 22:45:22 »
ขออภัยครับ ผมไม่ทราบจริงๆครับพี่จิมมี  :'(

ผมไม่รู้จักพวกคนในรูปเลยครับ ว่าเป็นใครกันบ้าง
รู้อย่างเดียวว่ารถนั้นเป็น Mazda2
และไม่ทั้นเห็นรูปที่เพื่อนสมาชิกคนอื่นแก้แล้ว(เนตมันไม่โหลด)

ยังไงผมเข้าใจพี่จิมมีทุกอย่างครับ

และผมต้องขออภัยอีกครั้งนะครับ

ครั้งหน้าครั้งหลังผมจะระวังให้มากกว่านี้

*--------------*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2009, 23:32:49 โดย U9WS »

ออฟไลน์ สยึมกึ๋ย

• Newbie
  • *
Re: /*-*/ กระทู้แสดงความเห็น Spyshot : Mazda 2 Minorchange /*-*/
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 21:48:44 »
เสียดายไม่มีด้านตรูด ... นักวาดท่านนี้ วาดรูปด้านหลังรถเก่งมากด้วย
(สงสัยจะชอบอะไรหลังๆ อยู่ ฮ่าๆๆๆ) เดี๋ยวไปขอจากคนใกล้ตัวดูที่เหลือ
ดีกว่าครับ

ขอบคุณครับ สำหรับ รถใหม่อีกคัน ที่นำมาให้ดูกันก่อนเปิดตัว