ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านไปไม่ขำเพราะเป็นตัวเรา (กวีบทเก่า)  (อ่าน 9282 ครั้ง)

ออฟไลน์ T1k

• Sr. Member
    • T1K
Re: อ่านไปไม่ขำเพราะเป็นตัวเรา (กวีบทเก่า)
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 19:32:54 »
ถ้าจะไปขนแมว บอกผมได้ครับ เดียวผมขับกระบะลุยน้ำให้ ......

ตราบใดที่มันยังไม่ทวมคอผมและรถผมยังวิ่งได้ เดียวผมไปช่วยครับ .........
ติดต่อผมด้วยนะครับ ผมน่าจะได้ยา และ อาหาร น้ำแล้ว เตรียมลุย

ออฟไลน์ ULTIMATE

• Jr. Member
  • **
Re: อ่านไปไม่ขำเพราะเป็นตัวเรา (กวีบทเก่า)
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 22:01:07 »
กระทู้นี้ต้องกด Like ครับ
สงสารน้องหมากะน้องแมวครับ เห็นแล้วชวนให้คิดถึงน้องมาที่บ้านจัง

ออฟไลน์ apinui

• Hero Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 08:00:10 »
ถ้าจะไปขนแมว บอกผมได้ครับ เดียวผมขับกระบะลุยน้ำให้ ......

ตราบใดที่มันยังไม่ทวมคอผมและรถผมยังวิ่งได้ เดียวผมไปช่วยครับ .........
ติดต่อผมด้วยนะครับ ผมน่าจะได้ยา และ อาหาร น้ำแล้ว เตรียมลุย

ได้รับเบอร์แล้วครับ เดียวช่วงสายๆ เดียวผมโทรไปครับ