ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับ ตอนนี้ดอกเบี้ย ไฟแนนท์ หรือ แบงค์ไหนถูกสุด  (อ่าน 3373 ครั้ง)

ออฟไลน์ birdsudyod

• Newbie
  • *
ว่าจะออกรถอยู่

แต่หาข้อมูลหลายๆที่แล้ว ไฟแนนท์เจ้าเดียวกันคนละศูนย์ ดอกไม่เท่ากันเลย

เข้าใจว่าส่วนต่างนี่น่าจะเข้ากระเป๋าเซลล์นะ

เลยอยากรู้ว่าตอนนี้ที่ไหนถูกสุด

แล้ว ดอกจริงๆที่ไม่มีการเพิ่มเข้ามาเท่าไหร่เหรอครับ

เอ่อผมดู เฟีียสต้า ซิตี้ มาสด้า2 ไว้ครับ

รบกวนท่านๆด้วยครับ ชอบคุณครับ

ออฟไลน์ ratikorn

• Full Member
เป็นคำถามที่ ตอบได้ยาก ถึงยากมากเลยครับ

ผมแนะนำว่า เซลล์จัดไฟแนนซ์ กับสถาบันการเงิน ที่ใหนถ้าอยากรู้ดอกเบี้ยจริงก็ให้ จขกท.เข้าไปถาม กับธนาคาร นั้นๆเลยครับ

ออฟไลน์ wsonpee

• Sr. Member
ผมกำลังจะเป็นลูกค้า กรุงศรีออโต้  ตัวเลข 2.2 ส่ง 2 ปี ยอดจัด 1.6 m ครับ