ผู้เขียน หัวข้อ: // ขอบคุณทุกท่านมากครับ สำหรับ กิจกรรม Ford Driving Skill with Headlightmag.com/  (อ่าน 9194 ครั้ง)

ออฟไลน์ G!zM() 17

• Newbie
  • *
  • Dolce far niente
    • My Gallery
ขอบคุณทีมงานสำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้ครับ มีประโยขน์มากๆ (แต่ก็ยังจับพวงมาลัยให้ถูกไม่ได้ซะที)

เสียดายไม่ค่อยได้มีโอกาสคุยกับทุกคนเท่าไร ไว้มีโอกาสคราวหน้า ไม่พลาดครับ
天下無敵

ออฟไลน์ mongolias

• Hero Member
ขอบคุณคุณจิมมี่ ทีมงาน Headlightmag ทุกท่าน ขอบคุณทีมงานฟอร์ด ที่มาอบรมให้
งานจัดออกมาได้ดีมากครับ สนุกสนาน เป็นกันเองดี

ปล. คุณแพนกับคุณจิมมี่ ผอมกว่าในรูปนะ
ปล2. มีสมาชิกของเราขับ GTR มาด้วยหรือเปล่า เห็นจอดแถวปราสาท ตอนผมกำลังขับกลับบ้าน

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
รู้สึกผิดที่ใส่รองเท้าแตะไป ทั้งที่เอาสเตย์คลีนมาเช็ดทำความสะอาดรองเท้าหุ้มส้นแล้วเชียวน้า มานึกขึ้นได้ตอนเอาเสื้อที่เปลี่ยนวางใต้เก้าอี้แล้วเห็นเท้าคนอื่นๆเค้าใส่หุ้มส้นกันหมด  :P

จะยืนของแฟนมาใส่ก็เป็นสีม่วงแปร๋นเลยเดี๋ยวจะกลายเป้นเข้าใจผิดกันไปใหญ่  ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com