ผู้เขียน หัวข้อ: จะหาดูรีวิวรถรุ่นต่างๆที่พี่จิมมี่ เคยรีวิวไว้ มันหายังไงหรอค่ะ?  (อ่าน 11674 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
รีวิวไม่รู้

รู้จักแต่ First Impression

นะ

5555
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
จะเอาฮากันไปไหนค่ะเนี่ย หนูว่าพวกพี่ๆไปเล่นตลกคาเฟ่คงรุ่ง  ;D ;D
เฟ่อะไรไม่สำคัญ แต่เฟ่นั้นผมชอบคุณ ฮิ้วๆ ;D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
*นั่งเหล่พี่ๆยิงมุขจีบสาว*
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่น่าเปิดประเด็นเลยเรา 555555  พี่แพนเล่นด้วย 555555
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Chris Evn

ยาวเลย กระทู้นี้ :)

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
เอากำมะถันเข้ามาโรยกันงู....  ^^  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ไม่น่าเปิดประเด็นเลยเรา 555555  พี่แพนเล่นด้วย 555555

ฉันโสดอยู่ก็เล่นได้ดิ
เบาๆ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8