ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้มีเพื่อนๆท่านไหนซื้อเบนซ์ อีคลาสบ้างครับ ได้รับส่วนลดประมาณเท่าไรครับ  (อ่าน 3656 ครั้ง)

ออฟไลน์ l3ank

• Jr. Member
  • **
อยากสอบถามตามด้านบนเลยนะครับ

ออกเบนซ์ศูนย์นะครับ ไม่เอาเกรย์
ตอนนี้เค้ามีข้อเสนอและส่วนลดอะไรบ้างครับ
รุ่น e-class saloon 250 avantgarde ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MJunior

• Full Member
ออกรถมีนาคมที่ผ่านมาครับ ได้ส่วนลดแค่ 30000 บาทครับ แต่ได้ค่าฟรีระยะ 10000 โลแรก 7000 กว่าบาทครับ
+ ฟิล์ม lamina แต่ผมเพิ่มอีก 10000 เปลี่ยนเป็น V-Cool ครับ
มีแค่นี้ครับ  ???

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
^^^ น้อยจังเลยครับ
ส่วนตัวคิดว่า ตอนนี้น่าจะได้ของแถมเยอะขึ้นนะครับ

ออฟไลน์ l3ank

• Jr. Member
  • **
รู้สึกมันน้อยจัง
ยังไงก็ขอบคุณครับ ^^

ออฟไลน์ earth_e60

• Sr. Member
เบนซ์ก็เงี้ยครับ เขาไม่ง้อลูกค้า