ผู้เขียน หัวข้อ: มหกรรมรถคันแรกมีใครว่าจะไปบ้างครับ  (อ่าน 4110 ครั้ง)

ออฟไลน์ Family man

• Jr. Member
  • **
 พรุ่งนี้มีงานมหกรรมรถคันแรกมีใครคิดว่าจะไปบ้างครับ แล้วถ้ารอmortor show ปลายปีนี้จะได้ promotion
ที่มากกว่าหรือเปล่า?

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: มหกรรมรถคันแรกมีใครว่าจะไปบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 11:58:51 »
ตอนนี้ดูเหทือนว่าหลายๆค่ายกำลังให้ความสนใจกับปัญหาน้ำท่วมกันเป็นหลักหนะครับ
เพราะสิ่งที่น่าเป็นห่วงคือจะส่งมอบรถกันได้เมื่อไหร่และอย่างไร เนื่องจากซัพพลายเออร์โดนกันไปหลายราย

มีเพียงค่ายรถที่ตั้งฐานแถวระยองทั้งหลายที่จะกระทบน้อยหน่อยหนะครับ

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
Re: มหกรรมรถคันแรกมีใครว่าจะไปบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 12:00:40 »
คิดไว้ว่าก่อนงานจบ จะหาโอกาสไปสักวัน แต่ช่วงนี้ยังไม่รู้เลยครับว่าจะได้ไปวันไหน

ปล.เห็นสภาพบ้านเมืองแบบนี้ เปลี่ยนจากรถคันแรก เป็นเรือลำแรกน่าจะเวิร์ค นับวันน้ำยิ่งท่วมหนักขึ้นเรื่อยๆ  :(

ออฟไลน์ eRaJap

• **
  • ~ ไม่ว่าจะทุกข์ หรือสุข ก็อยู่ที่จะมอง ~
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 12:02:09 »
ไปค่าา

ออฟไลน์ DioVeloce

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 13:23:27 »
คิดไว้ว่าก่อนงานจบ จะหาโอกาสไปสักวัน แต่ช่วงนี้ยังไม่รู้เลยครับว่าจะได้ไปวันไหน

ปล.เห็นสภาพบ้านเมืองแบบนี้ เปลี่ยนจากรถคันแรก เป็นเรือลำแรกน่าจะเวิร์ค นับวันน้ำยิ่งท่วมหนักขึ้นเรื่อยๆ  :(

เห็นด้วยครับ..

ดูข่าวเมื่อเที่ยง เขตเศรษฐกิจของนครสวรรค์จมน้ำแล้วนะครับ เห็นว่าคันดินแตกเมื่อช่วง 10 โมงกว่าๆ  :'(

ออฟไลน์ Dr.Shank

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 21:57:26 »
เอาใจช่วยผู้ประสบภัยทุกๆ คนครับ   :)
..

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 09:42:06 »

จัดไป !

บรรยากาศในช่วงเช้า ที่ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค บางนา ซึ่งเป็นสถานที่จัดงานเปิดโครงการรถคันแรกในวันนี้ เป็นไปอย่างคึกคัก โดยมีเจ้าหน้าที่ได้เร่งมือเพื่อเตรียมความพร้อมของงาน ทั้งการซักซ้อมคิว การเคลียร์
พื้นที่ในการรักษาความปลอดภัย รวมไปถึงการอำนวยความสะดวกต่างๆ ขณะที่ประชาชนให้ความสนใจในโครงการรถคันแรกนั้น ก็ได้เริ่มทยอยเดินทางมาบางส่วนแล้ วเพื่อรอเข้าชมงานในวันนี้

อย่างไรก็ตามในเวลา 10.25 น. นำโดย นายกรัฐมนตรี จะเป็นผู้เดินทางมาเปิดงานอย่างเป็นทางการ พร้อมมีการถ่ายถอดสดด้วย

ออฟไลน์ Arado_kung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 13:11:46 »
อ้างถึง
อย่างไรก็ตามในเวลา 10.25 น. นำโดย นายกรัฐมนตรี จะเป็นผู้เดินทางมาเปิดงานอย่างเป็นทางการ พร้อมมีการถ่ายถอดสดด้วย

ถอดสดเลยเหรอครับ อย่างนี้ service กันเต็มที่เลยสิเนี่ย 5555