ผู้เขียน หัวข้อ: Isuzu 2012 เปิดตัวเริ่มต้นด้วยราคาเหยียบ 5 ห้าล้านจริงหรือ??!!!!  (อ่าน 5503 ครั้ง)

petch21

• บุคคลทั่วไป
ทราบมาว่ากระบะของ Isuzu เปิดตัวด้วยราคาเริ่มต้นที่ 4 ล้านกว่า(ปลายๆ)มันจริงรึเปล่าครับ ราคาต่ำสุดเเล้วรึเปล่า เหมือนวันที่ 14 ต.ค.54 เค้าจะเปิดตัวชทุกโชว์รูมเเล้วด้วย เลยอยากถามข้อมูลให้เเน่ใจก่อน ช่วยผมทีน่ะครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
4 แสนกว่าครับ มุข เลยนะคร้าบบบบ ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ไม่เป็นความจริงครับ

ขอบคุณที่เข้ามาสอบถามความจริงกันก่อน

เพราะในความจริงแล้ว มันเป็นไปไม่ได้เลย ที่รถกระบะประกอบในประเทศไทย สักคัน ในเวลานี้ จะมีราคาถึง 4 ล้านบาท

ราคา 4 ล้านบาทนั้น คุณซื้อรถสปอร์ต ระดับพรีเมียม หรือ SUV ชั้นดี ได้แล้วแน่ๆ

ไม่มีทาง สรุปว่าเป็นข่าวลือนะครับ

และเมื่อทราบความจริงเช่นนี้แล้ว ฝากกลับไปบอกผู้ที่แจ้งข่าวมึนๆแบบนี้กับคุณด้วยครับผม

ขออนุญาตล็อกกระทู้นี้นะครับ
เพราะคิดว่า เสี่ยงต่อการ ดราม่ากันอีกแน่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2011, 10:45:21 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ TJA

• Sr. Member
ถ้าราคานีจริง อีกหน่อยคงเห็นเซเลบขับกระบะไปเที่ยวเอกมัยกัน   ;D

.-_-.