ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงาน รถคันแรก หนึ่งในนโยบายเร่งด่วนของรัฐบาล  (อ่าน 16366 ครั้ง)

ออฟไลน์ jane_9090

• Sr. Member
  • ME+MINI=LOVE
คนสนใจมากเลย  ;D
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
โอ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว!!!!!!

เยอะจริงๆ!!!!

ไม่แปลกครับ ช่วงนี้ น้ำท่วมคือเรื่องที่คนสนใจเป็นอันดับแรก
คนส่วนใหญ่ ไม่มี mood ที่จะซื้อรถช่วงนี้กันครับ

(และแน่นอน Headlightmag.com ของเรา ก็มียอดผู้เข้าชมลดลงด้วยเช่นกัน แต่ลงมายังไม่เยอะนัก พอรับได้)

ออฟไลน์ koruru

สรุปว่า ford fiesta 1.6 เป็นยังไงบ้างครับ
เรื่องนโยบาย

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ช่วงนี้ขอเรือลำแรกเลยครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Nut_K

สรุปว่า ford fiesta 1.6 เป็นยังไงบ้างครับ
เรื่องนโยบาย

อดครับ

ให้เฉพาะรถไม่เกิน 1,500 CC

เห็นด้วยอีกเสียง

ช่วงนี้ขอเรือลำแรกแทนได้มั๊ยอะ    :D

ออฟไลน์ shando

นี่ช่วงเรื่มงาน หรือช่วงที่คนเยอะแล้วครับ

ที่แน่ๆคนที่งานเปิดตัวอัลเมร่ามากกว่าเป็นสิบเท่า

ออฟไลน์ we.maggiez

• Newbie
  • *
ไปมาละคับ คนค่อนข้างเงียบเหงา (หรือเพราะเป็นวันแรกป่าวหว่า)

ออฟไลน์ balliblue

หนึ่งในนโยบายเร่งด่วน 5555 อยากหัวเราะ ไปด่วนน้ำท่วมก่อนดีไหม ใครจะซืื้้อรถครับตอนนี้ แทนที่จะเลื่อนไปก่อน ทำไปตอนนี้คะแนนเสียงก็ไม่มาหรอกครับ เพราะน้ำท่วมกันหมดแล้วท่าน สู้เอาเงินจัดงานไปบริจาคน้ำท่วมดีกว่าไหม

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ดูจากรูป
เหมือนเอารถไปจอดโชว์ในโกดังเฉยๆ
ไม่ค่อยน่าดึงดูดเลยอะครับ

ออฟไลน์ Nuttie

ผมว่าการประชาสัมพันธ์ยังน้อยไป อย่างผมถ้าไม่ได้ข่าวจากอินเตอร์เน็ต ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน

ที่สำคัญ ช่วงนี้น้ำท่วมด้วย  :( :( :(

ออฟไลน์ revenge

• Jr. Member
  • **
น่าเสียดาย Ford Fiesta 1.6 ถ้าได้ร่วมโครงการด้วยคงดี

ปล. ผมเข้า HLM วันล่ะหลายๆครั้งครับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2011, 20:45:47 โดย revenge »

ออฟไลน์ jane_9090

• ME+MINI=LOVE
แต่.....

ลองดูภาพนี้กันบ้าง บูธข้างๆ

ประสบการณ์ 100 ปี ไม่ช่วยอะไรเลย  ;D

ปล.ขออภัยหากทำให้ใครเจ็บปวด แต่นี่คือความจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2011, 20:50:43 โดย jane_9090 »
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

ออฟไลน์ Arado_kung

GM น่าสงสารจริงๆครับ แต่แบบนี้ก็ดีครับอีกซัก3-4ปีพอผมจะซื้อน้องโด้คันใหม่คงมีโปรลดแลกแจกแถมมโหฬาร 55555

ออฟไลน์ sajaut

• Full Member
สงสารด้วยคนก็บอกแล้วให้ขยันโฆษณาเรื่องศูนย์บริการหน่อย

ผมยังไม่เคยเห็นโฆษณาศูนย์บริการเชฟโรเตเลยถ้าเป็นงี้ต่อไปก็กลับอเมริกาไปเลยยังไม่เข้าใจคนไทย
ทำงานมา 100 ปีประสบการณ์ไม่ช่วยได้เลยจิงๆๆทั้งที่โมเดลรุ่นนี้สวยใช้ได

แต่เราเชื่อว่า ประสบการณ์ร้อยปี ของ Chevy ก็ข่วยให้รถเขาดีขึ้นได้จริงนา

ว่าแต่ Isuzu เถอะ อยากขับใจจะขาดแล้ว ส่งรถมาทีสิ...........

แต่เราเชื่อว่า ประสบการณ์ร้อยปี ของ Chevy ก็ข่วยให้รถเขาดีขึ้นได้จริงนา

ว่าแต่ Isuzu เถอะ อยากขับใจจะขาดแล้ว ส่งรถมาทีสิ...........

เห็นด้วยคับส่งมาให้พี่ jimmy รีวิวหน่อยเถอะสาธุมาซะดีๆๆๆ

ออฟไลน์ H.

แม้แต่เจ็ปูประธานไอเดียงานยังบิน ฮ. ออกไปดูน้ำท่วมทุกวี้ทุกวันเลยครับ
H.

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th

ผมว่ากะจะลองถามพี่ที่เป็นเจ้าหน้าที่ฝ่ายสื่อสารการตลาดของอีซูซุดูว่าจะได้รึเปล่า หุหุ
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ผมว่ากะจะลองถามพี่ที่เป็นเจ้าหน้าที่ฝ่ายสื่อสารการตลาดของอีซูซุดูว่าจะได้รึเปล่า หุหุ

ลองถามเลยคับไม่เสียหายได้มาก้เป็นประโยชน์กับผู้บริโภคอย่างเรา

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th

ลองถามเลยคับไม่เสียหายได้มาก้เป็นประโยชน์กับผู้บริโภคอย่างเรา
พอดีเป็นพี่ที่รู้จักกันด้วยอ่ะครับ เดี๋ยวจะลองถามให้ครับ
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ MoLee

เชื่อมั้ยว่าผมเพิ่งรู้ว่ามีงานนี้ด้วย ตอนที่เพื่อนซึ่งไม่ได้บ้ารถเลยบอกมา.....  :P

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
ส่วนใหญ่ก็คงเพราะน้ำท่วมด้วยล่ะมั้งครับ จึงทำให้ไม่ค่อยมีคนรู้ว่ามีงานนี้อยู่ ...
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ LimitedEdition

ตอบให้แทนเลยก็ได้ว่า ไม่ได้ครับ
มีพี่รู้จักอยู่ Isuzu ตั้งสองคน ไม่ใช่คนอื่นคนไกลที่ไหนเลยด้วยซ้ำ

ออฟไลน์ kritphakhin

งานเค้าเริ่มกันกี่โมงครับ

ออฟไลน์ aquaranos

• Newbie
  • *
หนึ่งในนโยบายเร่งด่วน 5555 อยากหัวเราะ ไปด่วนน้ำท่วมก่อนดีไหม ใครจะซืื้้อรถครับตอนนี้ แทนที่จะเลื่อนไปก่อน ทำไปตอนนี้คะแนนเสียงก็ไม่มาหรอกครับ เพราะน้ำท่วมกันหมดแล้วท่าน สู้เอาเงินจัดงานไปบริจาคน้ำท่วมดีกว่าไหม

เค้าก็ช่วยเหลืออยู่นี่ครับ งานเค้าคงวางแผนจัดไปก่อนน้ำท่วมแล้ว

ออฟไลน์ 7dmania

• Newbie
  • *

ที่งานมีรถให้ทดลองขับครับ ทั้ง Chev และ isuzu ครับ

ออฟไลน์ earth_e60

ไม่ทราบว่าที่บ้านมีทีวี นสพ หรือวิทยุรึป่าวครับ ถ้ามีก็หัดดูข่าวซะบ้างนะครับ
ผมไม่เห็นว่ามันจะไม่เร่งด่วน ส่วนที่รัฐบาลเร่งเรํ่องรถคันแรกก็ไม่ใชเพราะ
ประชาชนบ่นว่าล้าช้า ไม่รู้จะซื้อก่อนดีหรือเปล่าไม่ใช่หรอ เค้าทำเร็วก็บ่น
เค้าอิคนอร์ ก็บ่น เห้อออ... สังคม

ทั้งคุณ iceball และคุณ earth อย่าทะเลาะกันในนี้นะครับ
ทั้งคู่เลย

ออฟไลน์ Alongkorn_TTC

• Newbie
  • *
ทั้งคุณ iceball และคุณ earth อย่าทะเลาะกันในนี้นะครับ
ทั้งคู่เลย

ตามที่คุณจิมมี่บอก ขอให้เคารพในความคิดของเพื่อนสมาชิก
ทุกความคิดมีค่าไม่มีถูกหรือผิด
ถ้าไม่เห็นด้วยขอให้แสดงความคิดที่สุภาพ ไม่ดูหมิ่นหรือเหยียดหยามกัน
รักษาน้ำใจกันครับ
เว็บเราจะอยู่ได้
โพสท์แบบนี้ เสนอให้คุณจิมมี่ลบเลยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
เกือบกลายเป็นกระทู้ มาม่าชามแรก  ;D