ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเว็บไซค์เกี่ยวกับข่าวสารรถยนต์ต่างประเทศ  (อ่าน 2970 ครั้ง)

ออฟไลน์ Elise

• Jr. Member
  • **
รบกวนขอเว็บไซค์รถยนต์ต่างประเทศหน่อยครับ ใครพอทราบรบกวนหน่อยนะครับ

ตอนนี้ที่ผมรู้มีเว็บเดียวคือ Autoblog.com

ออฟไลน์ thepong7

• Newbie
  • *
    • รถยนต์ - TopCarRX.com
Re: ขอเว็บไซค์เกี่ยวกับข่าวสารรถยนต์ต่างประเทศ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 00:58:03 »
ไม่รู้จะตรงใจหรือเปล่านะครับ
caradvice.com.au อันนี้ของออสเตเรีย
blogs.cars.com/kickingtires/ ส่วนอันนี้บล็อกในเครือ cars.com

ออฟไลน์ Tommy Tich

• Jr. Member
  • **
Re: ขอเว็บไซค์เกี่ยวกับข่าวสารรถยนต์ต่างประเทศ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 02:12:41 »
jalopnik.com
worldcarfans.com
motorauthority.com

หรือตามเว็บบอร์ดของแต่ละยี่ห้อ แต่ละรุ่นเลยครับ

ออฟไลน์ maxiniac

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 10:34:11 »
ลองดู Topspeed.com ครับ
Everything has an exception!